Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định DuongTam vào giúp với !

Đường môn mình khảm ngọc ưu tiên né tránh với thân pháp hay hơn. hay là khảm kháng hay hơn. vì đm mình yếu sinh lí mà khảm kháng cũng không ngon. tôi nghĩ khảm ngọc ưu tiên là né tránh, né chí mạng....còn kháng thì không cần miễn sao đừng đột tử là được rồi. Suy nghĩ vậy đúng không ta???

Mặc định Re: DuongTam vào giúp với !

Caj do tuy thuoc vao nguoi choj ban oi hk ai jog aj ca

mình xin mạn phép trả lời bạn thế này
    mình chơi đường môn khiên 10 cl 270. lúc trước mình khảm ngọc né tránh đi chiến trường rất ngon bạn nhé, toàn top 10, sau đó mình bon chen chuyển qua chơi ngọc kháng tất cả, vào chiến trường rớt top 20. rút ra kinh nghiệm đường môn bạn nên khảm ngọc né tránh.
    bản thân đường môn đã yếu sinh lý, kháng thêm chút cũng không trâu được bao nhiu, bị dánh hội đồng chỉ còn cách ôm khố về thành.

Quote Nguyên văn bởi cris6 Xem bài viết
    Đường môn mình khảm ngọc ưu tiên né tránh với thân pháp hay hơn. hay là khảm kháng hay hơn. vì đm mình yếu sinh lí mà khảm kháng cũng không ngon. tôi nghĩ khảm ngọc ưu tiên là né tránh, né chí mạng....còn kháng thì không cần miễn sao đừng đột tử là được rồi. Suy nghĩ vậy đúng không ta???
    Mình ko ưu tiên né hay thân mà ưu tiên khảm sức mạnh đi kèm thân pháp, vì nếu thuần né hay thân thì cũng ko giúp ích đc bao nhiu cho ĐM vs lối chơi hit and run, thân pháp cao nhưng dmg nhỏ cũng ko kết thúc đc đối thủ, khi combo mà k chết thì né gấp k pải tanker mà đứng trụ vs địch đc, hồi combo đầy đủ mới chiến tiếp
    Phải xem đối phương là ai, có ngang tầm vs mình ko, ko cần hơn thua vs kẻ quá mạnh so vs mình

Bonus cái hình

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 16-11-2013 lúc 01:28 PM

thanks mọi người đã chia sẽ kinh nghiệm quý báu của mình.cùng nhau cho mọi người thấy sức mạnh của đường môn nào !!!

thang duong tam nay may hieu nhieu ve dm day'... kaka.. u tien dame .. ne hay khang cung the. dame moi la tat ca

tao TienPhi day ku.. nho tao k ku
    Lần sửa cuối bởi PhiThienVu; 09-11-2013 lúc 09:56 AM

vậy là ta cứ phang ngọc SM vào cho nó máu hehe

DM ưu tiên dame thôi bạn, sinh lý yếu vãi tè

uh, ưu tiên dame là chuẩn rồi. Chứ thếm kháng cũng chả dc bn

Quote Nguyên văn bởi KuBi Xem bài viết
    uh, ưu tiên dame là chuẩn rồi. Chứ thếm kháng cũng chả dc bn
    Ưu tiên sức vs kèm thân pháp, thuần kháng hỏa, dmg cao kết hợp crit mới combo hạ đối thủ đc, thân cao nhưng sức ít cũng ko tốt