Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Question xin add vào đây hỏi tý

tình hình là acc mình k có CHBM còn CMND thì mình muốn đổi mà BQT bảo trong vòng 24h sẻ thay đôi mà đến h này đã hơn 25h vẫn chưa vào đk acc thông tin cũng chưa thay đổi gì , nhờ các anh các chị giải thích vc này 1 cách cụ thể đk k ạ
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Mặc định Re: xin add vào đây hỏi tý

Bạn vui lòng gửi lại yêu cầu hoặc cung cấp cho mình tên Tài Khoản để mình kiểm tra lại nhé.

AD cho Minh hoi ti,acount mua Cua Nguoi khac,Minh da doi tat ca thong tin tu mail,pass,cau hoi bi mat,so DT,ma con CMND ko doi dc ha AD....xin cam on

Quote Nguyên văn bởi Nhac Bat Quan Xem bài viết
    AD cho Minh hoi ti,acount mua Cua Nguoi khac,Minh da doi tat ca thong tin tu mail,pass,cau hoi bi mat,so DT,ma con CMND ko doi dc ha AD....xin cam on
    T/H này bạn vào trang hotro.duo.vn gửi hỗ trợ sẽ có người hướng dẫn cho bạn,chứ ? ở đây thì hơi lâu.

Nếu bạn có số cmnd của người bán acc cho bạn ,bạn vào trang hotro.duo.vn y/c đổi cmnd ,admin sẽ hỗ trợ cho bạn

Cai cmnd of nguoi mua mjnh co ghi lai,ma moi bi mat bop h ko con,ma acc mua cung gan 2thang roi...phai lam sao ai giúp voi

Quote Nguyên văn bởi Nhac Bat Quan Xem bài viết
    Cai cmnd of nguoi mua mjnh co ghi lai,ma moi bi mat bop h ko con,ma acc mua cung gan 2thang roi...phai lam sao ai giúp voi
    Vào vào trang http://hotro.duo.vn hoặc gọi vào Hotline 19007186 trình bày sự việc rõ ràng, BQT sẽ hướng dẫn cụ thể cho bạn.