Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 25 của 25

Mặc định Re: TD ăn thua vào tay nghề PK

Quote Nguyên văn bởi DareDorm Xem bài viết
    Thế nếu muốn song tu phái khác thì phải làm cách nào nữa z bạn trường hợp hết lần song tu phái nha.!!!!!!
    Mua Song Tu Lệnh trong KTC , giá 9600 vàng không khoá

Đàn Ông Đích Thực....Chúc Bạn Có Một Móng Tay Khỏe Để Cào Thẻ Nhanh...

mình chủ tu TV, mới qua TD vài ngày chơi, và mình có nhận xét sơ bộ như sau : tiêu dao solo 1vs1 lúc được lúc không, lúc thì cm 1 phát 10k máu cũng bay, có khi 2 thằng đứng đánh qua lại mấy phút mới xong , đi hội đồng thì cứ xác định kiếm chỗ nào đông thật đông nhảy vào kiếm chác mấy em xong nhảy, mà bình thường đến 70% mình sau khi đồ sát bọn đó xong mình cũng nằm lại chiến trường luôn mình đã đi thử Trích tinh lâu, mới vào nhảy vào team 100 101 bọn nó có nm buff luôn nhưng 1 combo cũng tiễn 3 4 thằng die (đánh vài trận đều như thế, trừ trận gặp team toàn hoa sơn, cái này thì bó tay rồi, né như hack), còn cu tèo đào hoa + đường môn thì chơi trò lên ngựa chạy, mình ném 100 1 phát ku ĐM 11k máu chạy chạy rút máu bật ngửa, ku Đh thì hút lại sút 1 combo về thành, cười đau cả bụng, vãi TD

Quote Nguyên văn bởi Khương Vũ Xem bài viết
    mình chủ tu TV, mới qua TD vài ngày chơi, và mình có nhận xét sơ bộ như sau : tiêu dao solo 1vs1 lúc được lúc không, lúc thì cm 1 phát 10k máu cũng bay, có khi 2 thằng đứng đánh qua lại mấy phút mới xong , đi hội đồng thì cứ xác định kiếm chỗ nào đông thật đông nhảy vào kiếm chác mấy em xong nhảy, mà bình thường đến 70% mình sau khi đồ sát bọn đó xong mình cũng nằm lại chiến trường luôn mình đã đi thử Trích tinh lâu, mới vào nhảy vào team 100 101 bọn nó có nm buff luôn nhưng 1 combo cũng tiễn 3 4 thằng die (đánh vài trận đều như thế, trừ trận gặp team toàn hoa sơn, cái này thì bó tay rồi, né như hack), còn cu tèo đào hoa + đường môn thì chơi trò lên ngựa chạy, mình ném 100 1 phát ku ĐM 11k máu chạy chạy rút máu bật ngửa, ku Đh thì hút lại sút 1 combo về thành, cười đau cả bụng, vãi TD
    Bây h item giảm STCM quá trùi , TD k còn 1 combo 1 mạng nữa . TD combo k chết đối thủ thì lại đợi 10s
    PexXxDragon
    Bang: Tứ Hải
    Tương Dương - Châu Giang

Quote Nguyên văn bởi Quân Xem bài viết
    mình nới sang TD sv Linh Giang - LinhLongLanh
    mình cảm thấy TD ko hề thua kém các phái khác
    qtrong bạn phải am hiểu và có lòng tin vào phái bạn chọn
    mình thì CL 260 đồ đạc cũng bình thường
    khi chơi TD mình chỉ thấy td có điểm yếu là Tốc đọ đánh qá chậm so vs phái khác nhưng bù lại vs 1 lượng crit dAme khủng và thủ trâu nên ko có khó khăn gì khi solo
    đó là ý kiến của mình mong pro chỉ bảo thêm
    TD cũng vip lắm nhưng ko lên đồ mạnh thì khó mà chọi lại phái khác.

Tag bài viết