Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 45

Mặc định Re: Xin 1 chút đánh giá CB sau lv 90

Quote Nguyên văn bởi ĐàoGia Xem bài viết
    Qua đây mình cũng muốn than thở về cái bang một chút...
    Mình LV 101 đồ Set 12 Full Ngoc 4 đánh nhau thì ko hi vọng ăn dc phái nào ngang đồ...
    LV80<<<< còn nói chuyện dc...bây giò chỉ biết đi TVP, bí cảnh rồi cắm train...
    Trông chờ lên 100 vậy mà chiêu 100 xác xuất % mới ra...Mình thấy đánh trung bình 7 lần thì ra dc 1 lần...Hơi Phiêu Linh...
    Đánh nhau bây giờ chỉ biết chạy là chính...Tính chuyển sang phái khác mà giờ phải thay Vũ khí...Up lại Set NGọc...Quá nản !
    Nói về chiêu của cái Bang mình thấy chiêu Đả Cẩu Bổng phải chăng...để cho vui..Trong khi đó Xai chiêu 7x mới có xác xuất ra chiêu 100...Đánh hết 1 lượt 18 chưởng rồng xài Đả Cẩu Bổng để Đuổi Muỗi...ko mong giết dc ai...
    Cứ tình trạng như thế này thì Nghề chính Của Cái Bang Chắc Vẫn là Ăn Mày... Mong BQT Fix lại Skill 100 của cái bang cho tỉ lệ ra cao hơn 1 chút...Thêm vào đó Ko giới hạn Số Rồng mục tiêu trúng phải...(Tiêu Dao máu 12k Trung Max 4 Rông cũng mất tầm 5k máu...Thế là lại chạy tiếp...) Vậy cái Bang Đánh ăn dc ai ?Chẳng lẽ Cái Bang Uy Chấn 1 thời Bên Võ Lâm, Kiếm Thế Sang Đến NKVS chỉ Để PT TRain Quái...Đi phó Bản....????
    Đây là cảm nhận riêng của minh về Cái Bang ...Có gì Thiếu Sót mong ae Góp ý Bổ sung thêm...
    Máu người ta 12k ông quạt cái bay 5k mà còn kêu
    Chụp Tê rồi phải quạt được 2 3 phát ấy chứ nhỉ ?

CB ko pít pk thì nói chung là khả năng mấy bạn có hạng.
    Mình chơi CB cũng 1 thời gian dài.
    Cảm nhận của mình CB thế này : dame quái rất tốt vì skill đánh lan,trâu trong đánh hội đồng nhờ ép ngọc KTC + skill hổ trợ KTC 100
    Còn nói về chiến trường nói thiệt mình pk CB 1 tuần 10 trận hết 9 trận top 1.Cái này mấy bạn chơi An Hải xác nhận giúp
    Trung bình 1 trận thì 150 mạng trở lên.
    CB bộ skill quá chuẩn cho pk hội đồng.Các bạn ko áp dụng dc lại kêu thọt.
    Mình : Tử Thần Bật Khóc từng chơi Linh Giang giờ là An Hải

mấy bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi chút. Liệu mới mức công lực 200 trở xuống thì nên chơi NM hay CB

mình thấy càng lên cao cb cũng chả phải yếu, do cách mình khảm ngọc, và chú trọng tăng kháng + sát thương chí mạng chơi vẫn bình chả sao

căn bản là đầu tư đồ như thế nào.các ông toàn chơi toái 2-3 ăn sao dc chúng nó.lên khoảng 108 xác suất kill 100 tạo tê liệt 91% xem.thả cho cục liên hoa,áp sát bật auto phang cho vài cái là ăn.trừ bọn hệ thủy ra ta chẳng ngán phái nào ngang đồ.

nói chung cái bang không víp thì chắc chắn là rất cùi trừ khi cho cái bang thổi 4 rồng dí như vl1,2 thì mình bỏ đường môn qua chơi cái bang. Xưa nay trong nhiều game cái bang luôn luôn là phái công thủ toàn diện nhất, nhưng tất cả game cái bang đều cần dồn damge cả damge lẻ thì rất yếu và thọt...không biết lên cao nữa có skill rồng dí không cũng hy vọng là sẽ có chứ không có thì chơi cái bang chỉ để săn boss còn đi CT nếu không vip thì chỉ kéo mấu cho thiên hạ ăn thôi. có gamer nào đứng yên cho cái bang dôn damge đâu mà chém với chả giếc...chạy thì chậm vãi ở game khác cái bang chay như bay qua game này cái bang với thiếu lâm chạy rùa bò kinh vãi. CB mà gặp ĐM cùng hệ chấp 20CL ĐM nó cũng ăn đảm bảo 100% vấn đề này không bàn cải còn đồng công lực thì chỉ 1 nốt nhạc CB tiêu mất rồi. Nếu có rồng dí 4 con thì thì CB sẻ trở thành con hổ chứ không là cave như bay h

các bác khoe khoan cái bang vip thì toàn top Công Lực máu trâu kháng cao đi CT thì như con trâu càng ngươi ta chư pk con mẹ gì hiển nhiên hơn người khác cả mấy chục đến cả trăm công lực hỏi sao thổi người ta không chết ví dụ: top công lực là 450 đi còn bác cái bang chỉ chừng 300 thôi đi CT coi có lò dò vào top 12 chưa chứ nói chi top 1 2. ở đây là nói các em công lực hàng trung bình đi CT vào top kia. Như mình chơi ĐM top CL là 445 công lực minh chỉ 320 nhưng minh vẩn vào top tử 4 đến 10 CT là chuyện thường CB CL như minh có làm được chuyện đấy không?..mấy anh CB nằm trong top 10 công lực thì có thể nói vào top 1 CT mà yêu cầu top 1 CL không phải là DHD nếu là DHD thì đi CT 10 năm cũng không top 1 được trừ thằng đấy không đi
    Lần sửa cuối bởi NKoĐiVềĐâuo; 04-04-2014 lúc 09:12 AM

chuẩn nhỉ bỏ hết nhiu ma kinh nghiệm ghê z

dm, đang 8x hứng hứng cày mà nghe mấy bác nói thía chắc lượn quá @@

Quote Nguyên văn bởi ĐàoGia Xem bài viết
    Theo mình thấy càng về sau thì cái bang ko mạnh như những phai Đường môn Võ Đang ,nhưng khả năng combo dồn Dame thi vẫn dc xem là khủng

Mình nghĩ mỗi phái có những điểm mạnh yếu khác nhau,qua trọng là mình biết áp dụng cho hợp lý,ko có phái nào mạnh hoàn toàn và cũng chẳng có phái naò yếu
    Nói đơn giản dễ hiểu!! phái nào lúc đầu mạnh thì lúc sau yếu dần!!! còn ngược lại phái nào lúc đầu yếu thì sau rất mạnh......

cho minh hoi tang bảng skill cua cai bang thì như thế nào... tăng max hết các skill ah