Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 45 của 45

Mặc định Re: Xin 1 chút đánh giá CB sau lv 90

Xin 1 chút đánh giá về Cb 9x của mình nhé. K8 nhưng solo ngoài kị hệ thủy ra còn tất cả hệ khác khi mình solo tỉ lệ thằng của mình rất cao nhé. Còn đi CT mình vẫn top 10 bt nhé các bạn. Cho các bạn 1 chút kinh nghiệm khi đi ct là mình bom 2 3 bình máu rồi xông vào địch thả hoa liên chỗ mà đông ng càng tốt rồi nhảy kinh kông ra đứng từ xa quạt rồng liên trảm càng cao càng tốt nếu hết máu thì chạy về lấy máu ra cố gắng đừng để chết. Còn việc solo thì mình sử dụng skill tê trước sau khi làm tê đối thủ mình thả liên hoa và kinh kông tới quạt rồng đc chừng 1 2 cái là sock đamge. Mình không cần biết cb yếu hay mạnh. Nếu mạnh thì quá ok. Nếu yếu thì mình sẽ cố gắng làm sao cho phái mình yêu thích thật mạnh

Xin Chào NGạo Kiếm Vo Song 132

thọt hay không la cách bạn pk ấy chứ mà còn khảm đồ kháng nữa khảm lung tung bảo sao chẳng thọt

Quote Nguyên văn bởi IHuynhĐệTươngTàn Xem bài viết
    em xjn phép 2 bác chứ ngang đồ ngang cl mà cb giết dc nm em cùi ghẻ luôn..cb nhỉnh hơn cũng khó mà ăn dc nm nữa ấy chứ giỡn chơi àk

còn theo em nhận xét thì CB càng về sau càng thọt < 80 thì còn khá ngon càng về sau càng đuối

Thế này bạn nhé, Cb ngang đồ thực sự giết được NM, Điều full sét ngọc 5 và đối phương cũng thế, còn đây bạn nói khơi khơi, người ta set ngọc 5 bạn set ngoc 4 Cùng được tôn hiệu ỷ thien, ban bảo ngang đò thi ko được.

Khuyên bạn thêm CB có nhiều kỹ năng hỗ trợ khả dụng. Đam crit khá lớn

Qoạt Rồng Chỉ Hù Những Thằng Nào Yếu Tim Thôi Chứ Ko Ăn Thua Đâu