Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Lightbulb Thảo luận skill nga mi 100

Tình hình là mình thấy skill 100 của nm đánh rất yếu. Crit dame rất khó (thực sự hok thấy lun) chỉ đc cái là đẩy văng người chơi khác ra thôi , trong khi đó các phái khác skill 100 của họ crit dame rất mạnh.
    Ai bik cách pk skill 100 vô chỉ dùm mọi người tí, chứ thấy skill kiểu này nản quá
    p/s: mình toàn vứt xó skill 100 thôi

Mặc định Re: Thảo luận skill nga mi 100

được cái vào CT nhờ có các chị em NM muh hệ mộc đỡ củ hành tụi e hơn

Tình hình thấy SKill 100 NM có vẻ hơi yếu yếu hơn phái khác 1 xíu. lv mới 100 nên chưa thấy rõ cái hay của skill 100 được

Quote Nguyên văn bởi Mithapcam Xem bài viết
    được cái vào CT nhờ có các chị em NM muh hệ mộc đỡ củ hành tụi e hơn
    cm hài hước nhất đánh hs nó mis đến 99% thì lấy cái quái gì đỡ ăn hành

Quote Nguyên văn bởi Sorry Xem bài viết
    Tình hình thấy SKill 100 NM có vẻ hơi yếu yếu hơn phái khác 1 xíu. lv mới 100 nên chưa thấy rõ cái hay của skill 100 được
    mình đã thử cố gắng crit skill nm mà kết quả dame quái chỉ cao nhất chắc đc tầm 8k hay trên 8k xíu. Nói thật là skill quá yếu lun đóa

V02a01sakkwnvnv02a01sakkwnvnv02a01sakkwnvnv02a01sa kkwnvn

Không có phái nào yếu cả. cứ bình tĩnh nghiên cứu xem nào

NM đánh ổn định nhất mà. skill ko quá khủng nhưng ko yếu đâu. đôi khi bạn đẩy 1 phát rồi dame 1 phát có 1 mạng luôn . cách pk thì chưa hiểu lắm nhưng khả năng combo để 1 hít giết người là có khả năng. đã test với Côn Lôn. 1 skill 100+1 dame phật liễu CL nằm

Ai choi NM cho mình hỏi skiilll 100 có giãn cách thời gian ko hay la đánh liên tiếp

Quote Nguyên văn bởi ẢoTungChảo Xem bài viết
    Ai choi NM cho mình hỏi skiilll 100 có giãn cách thời gian ko hay la đánh liên tiếp
    có dãn cách đấy bạn ak. thời gian giãn cách là 24s

Quote Nguyên văn bởi TinhPhuDu Xem bài viết
    NM đánh ổn định nhất mà. skill ko quá khủng nhưng ko yếu đâu. đôi khi bạn đẩy 1 phát rồi dame 1 phát có 1 mạng luôn . cách pk thì chưa hiểu lắm nhưng khả năng combo để 1 hít giết người là có khả năng. đã test với Côn Lôn. 1 skill 100+1 dame phật liễu CL nằm
    vậy mà mình thử vs cb hay vài phái khác nó ko mất máu ms đau chứ. có mất thì mất it lắm , toàn đẩy ra