Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 39 của 39

Mặc định Re: Bị Thiên vương kết thúc trong 1 nốt nhạc ??????

đừng nghĩ TV bị mình khắc mà khinh,nó bật khiên lên có mà bắn tẹt bô @@

game nay dm he hoa nhin buon cuoi vcl

mấy anh đường môn cứ thấy thiên vương là tưởng ngon ăn, đi chiến trường trừ mấy thằng đường môn ngạo thế ra (hiện sever mới mở cấp 89 à) còn tiềm long em cho 1 combo lên dĩa hết, đường môn thủ yếu mà bác đứng solo đánh với TV thì em cũng phục bác rồi, à em cũng chơi đường môn được 1 thời gian dài nên cũng khá hiểu rõ phái này, đi chiến trường toàn bị CB + VD móc lốp mới chết chứ bị đường môn giết thì hơi bị hiếm

hệ thông 5 hành để trang trí thôi

Mặc định mong ae gop y kien chut ve DM vs TV

ben sv Ngan Gian tui choi acc cua thag ban la TV sog moi ra sv moi tui choi DM ma sao tui thay ben Ngan Giang tui di CT tuy noi TV ky he voi DM CB ma sao tui danh tui combo vao DM 1 la nam sap chi hai~ moI~ thag CB ai co cach chi giao tuy vi 1 DM hung manh

Mặc định Re: mong ae gop y kien chut ve DM vs TV

Quote Nguyên văn bởi nhung nguoi yeu TVB Xem bài viết
    ben sv Ngan Gian tui choi acc cua thag ban la TV sog moi ra sv moi tui choi DM ma sao tui thay ben Ngan Giang tui di CT tuy noi TV ky he voi DM CB ma sao tui danh tui combo vao DM 1 la nam sap chi hai~ moI~ thag CB ai co cach chi giao tuy vi 1 DM hung manh
    bó tay, gặp TV thì bạn nhảy nhót né nó ra, để nó áp sát thành công là 99% chết tại chỗ đó, còn 1 cách là ép max né + né chí mạng vào, 1 viên kháng kim (nếu k thích thì thôi) để trụ, chứ ĐM yếu sinh lý nó sút 1 phát chết là đúng rồi, tui cầm TV vk12 k10 công 260 1 hit còn chết TL 300 công k11 mà, máu nó 20k đó, ông có nhắm trâu = thằng TL đó hok

chết là đúng rồi ai biểu đứng solo, tui đánh tv cũng thế thằng nào đứng lại thì để nổ bản sinh ra khô máu, còn nó chạy thì mình biến luôn

gửi a/e DM, đã từng luyện TV từ lúc đầu, và đạt 500 CL ,acc .Eve. bên AN hải, chấp hết tụi ngủ hành ngủ hẹ gì, chấp thêm hơn tui 10 CL là 510 luôn, DM ,CB, VD,CL.....làm tất,có skill 110, khỏi chạy, và xác định ...Thân !

Quote Nguyên văn bởi Eve Xem bài viết
    gửi a/e DM, đã từng luyện TV từ lúc đầu, và đạt 500 CL ,acc .Eve. bên AN hải, chấp hết tụi ngủ hành ngủ hẹ gì, chấp thêm hơn tui 10 CL là 510 luôn, DM ,CB, VD,CL.....làm tất,có skill 110, khỏi chạy, và xác định ...Thân !
    Cứ như 110 là 100% đứng yên ấy nhỉ