Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Bao giờ có sever mới ???

Với mấy cái cậu này thì phải mỗi tuần, à không, phải mỗi ngày mở 1 sever mới đủ để các cậu ấy thỏa mãn ... đua top ảo tưởng!

Mình đã nghỉ game này vì thấy quá nhiều cái bất cập, một phần trong đó là do những ảnh hưởng của việc mở sever mới liên tiếp!

Quote Nguyên văn bởi An Huy Xem bài viết
    Cho mình hỏi bao giờ ra sever mới vậy?
    Bh mà chơi Linh Giang thì đuổi cấp cũng ko kịp nữa rồi
    Mà đây chắc cũng là ý kiến của khá nhiều người giống mình
    Ra caí củ cac àh,cái thứ của mày thì choi offline cho nó lành. nhờ mấy thằng như mày mà game no sắp đóng cửa đấy

Lại một chú đòi sv để chơi cho vui ))))))))

Thấy sv nam giang mở từ 1.11 màk các bác ý cày cuốc trâu bò húc quá, sang map pk tù v~ p.s vừa chơi đk 3 hôm lên 6x đập gần lên khiên 4 mà nản, k có giftcode

nkvs muon nam! tet nam nay ko pix co code ko ta

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Mặc định Không biết khi nào ra sv mới ta. đang mê game

chán qua ta ko biết khi nào ra sv mới. khi tê chơi Nam giang ko biết chơi mà. giờ thành thạo rồi mà sv tuyết sơn do đi làm ko để ý. chừu nó ra cả tuần rồi. không biết khi nào ra sv mà đua top đây.

Mặc định Re: Không biết khi nào ra sv mới ta. đang mê game

Quote Nguyên văn bởi LãngKhách Xem bài viết
    chán qua ta ko biết khi nào ra sv mới. khi tê chơi Nam giang ko biết chơi mà. giờ thành thạo rồi mà sv tuyết sơn do đi làm ko để ý. chừu nó ra cả tuần rồi. không biết khi nào ra sv mà đua top đây.
    Chào bạn !
    Bạn vui lòng theo dõi trang chủ NKVS để biết thêm thông tin nhé.
    Chúc bạn may mắn. Thân !

Chào bạn An Huy
    mình chơi từ lúc alpha test đến giờ cũng 110 rồi, mình thấy việc vào sau tuy có thiệt thòi nhưng chưa mở 9x thì việc bạn cày lever cũng hết sức đơn giản và việc vào muộn ở giai đoạn này chưa hẳn thiệt đến nỗi ko theo đc, có khi đó lại là 1 cái hay vì bạn sẽ tiết kiệm được khối tiền đầu tư, thực sự game này lên 9x-10x mới đáng chú trọng đầu tư, dưới 9x chỉ là chơi trải nghiệm thôi
    việc bạn vào sau+ quẳng vô 1-2tr thì bạn hoàn toàn lọt đc vào top khá 1 tí của sever, hơn đứt lớp tầm trung đó.
    và cuối cùng bạn cứ chơi đi, lấy kinh nghiệm khi sever mới ra sẽ đỡ vất vả, và biết đâu khi chơi thử lại có hảo hữu không lỡ rời đi khi có sever mới

"Những ngày gần đây, nhiều game thủ đang hô hào ra mắt máy chủ mới để thỏa chí tang bồng, tung chí muôn phương. Đáp ứng yêu cầu của quý đồng đạo, máy chủ Phúc Giang thuộc cụm máy chủ Tương Dương và máy chủ Trường Hải thuộc cụm máy chủ Dương Châu sẽ chính thức ra mắt vào lúc 10h00 ngày 04/12/2013."
    Nguồn: nkvs.vn

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    "Những ngày gần đây, nhiều game thủ đang hô hào ra mắt máy chủ mới để thỏa chí tang bồng, tung chí muôn phương. Đáp ứng yêu cầu của quý đồng đạo, máy chủ Phúc Giang thuộc cụm máy chủ Tương Dương và máy chủ Trường Hải thuộc cụm máy chủ Dương Châu sẽ chính thức ra mắt vào lúc 10h00 ngày 04/12/2013."
    Nguồn: nkvs.vn
    game này bắt đầu ra sv liên tục chuẩn bị loãng game.Sắp sửa đóng cửa