Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Unhappy Thiên sơn ơi là Thiên sơn! Sống văn minh thêm một chút để SV đông thêm 1 chút nào.

Chào các bạn! Mình chơi game NKVS sv thiên sơn cũng được 1 khoảng thời gian khá dài rồi, bắt đầu từ ngày mở sv đến

nay cũng cố gắng bằng bạn bè lên 102 lv, công lực thì thuộc dạng tầm trung sv 243,7. Thực sự chơi game đến thời

điểm hiện tại rất là buồn, vì một vài lý do:

1. SV mới mở liên tục, làm loãng sv, số lượng người vào pk chiến trường chỉ = 1/2 khi trước( Tính cả 2 bên quân), gây

cảm giác nhàm chán khi pk, nhiều khi vào chiến trường phải đi tìm đối thủ.

2.Tình trạng cướp tiêu khi vận tiêu cao cấp thiên tâm cốc, rất buồn và chán nản. Các bang mâu thuẫn nhau, không giải quyết trên TDLT mà lại tập trung cướp tiêu phe bang đối địch. Mình nói ra sẽ có bạn nghĩ game phải thế mới vui. Ừ thì công nhận, nhưng các bạn có nghĩ cho 1 số bạn yếu không, một số bạn mới vào chơi không, với lv 9x vận tiêu quái đánh còn rát nữa là bị pk, gây cảm giác ức chế. Thực tình mình bị 2 lần mất tiêu, chẳng phải lên đây kêu than gì, mà chỉ thấy chơi game mà buồn cách nghĩ của các bạn "diều hâu" quá.
    - Một số bạn có khi nghĩ và ý kiến rằng sao k đi tiêu tập trung theo pt hay 1 tộc....Vâng như thế còn chết hơn, 1 tộc 1 pt thì có 1 tiêu, 1 bang họ lên coi như xong, ngang như đi đánh boss
    -Một số khác sẽ ý kiến là như thế vận tiêu thường, bon chen vận tiêu cao cấp làm gì. Nói hay nghĩ thế dễ thật đấy, chơi game biết là có kiểu nọ kiểu kia, ngoài XH còn có cướp nữa là nhưng nghĩ sao bình thường là 1 con người chân chính ngoài đời vào game để thành CƯỚP, để thể hiện phần CON nhiều thế.

P/S: Sáng nào bỏ vợ bỏ con dậy sớm 5h sáng để vận tiêu xong còn đi làm, thấy nguời như bị ăn hành. Chơi game mà lo nhiều thứ trong game quá chắc cũng sớm mà tèo. Thôi xin hết cho ae bàn luận cùng mình. Cảm ơn!

Mặc định Re: Thiên sơn ơi là Thiên sơn! Sống văn minh thêm một chút để SV đông thêm 1 chút nào.

Hik sáng nay đi vt cũng bị cướp...bang Thần Long...nhưng mà kệ. thế mới vui...mình yếu cho họ bát nạt tí đi.
    Có điều sv giờ mất cân bằng quá...sau này nếu có cái đấu liên sv thì không biết sẽ như nào nhỉ?

Mặc định Re: Thiên sơn ơi là Thiên sơn! Sống văn minh thêm một chút để SV đông thêm 1 chút nào.

Phàn nàn về một tính năng game. Vậy thì bạn ra ngoài đời sống mà lấy được hai chữ bình yên . Nó là tính năng của game, ăn thua nhau ở tính tập thể, và cách thức chọn thời gian. Ví dụ bạn chọn đúng thời điểm Danh Khí thì lại trả 1 pt đánh 1 bang. Còn lại các time khác thì mình nghĩ cũng trả tới mức khó khăn như vậy. Và thêm nữa bạn ko muốn vtcc thì có thế vận tiêu thường mà. Chơi game lại còn ngại PK. Mình thì là mình cứ đánh nhiệt tình, nó cướp của mình thì mình bật .

Chuyện Sever nói nhiều rôi..Game nào mà chả phải có sever mới..1 bên thì chửi rủa NPH phải ra sv đáp ứng cho họ chơi..1 bên thì cũng lại chửi rủa bảo ko được ra..Vậy NPH phải làm sao ..

sáng cướp tiêu nhím mủm mỉm, sr nhé, từ giờ pain hứa sẽ không đi cướp tiêu của ai nữa
    tôi thấy nếu 2 bang mâu thuẩn, hẹn mẹ chỗ nào tập trung oánh lộn, như cái thời chơi vo lâm 1 vậy. cứ canh me cướp tiêu qua lai lan nhau làm gì.
    p/s dung cho e gach da ve xay nha nhé
    Lần sửa cuối bởi Pains; 12-11-2013 lúc 04:22 PM

Quote Nguyên văn bởi Pains Xem bài viết
    sáng cướp tiêu nhím mủm mỉm, sr nhé, từ giờ pain hứa sẽ không đi cướp tiêu của ai nữa
    tôi thấy nếu 2 bang mâu thuẩn, hẹn mẹ chỗ nào tập trung oánh lộn, như cái thời chơi vo lâm 1 vậy. cứ canh me cướp tiêu qua lai lan nhau làm gì.
    p/s dung cho e gach da ve xay nha nhé
    thế thì nó éo cú nhau nữa đâu, thắng thua mâu thuẫn đc giải quyết đơn giản quá
    bang nào thù nhau thì cướp tiêu bang kia thôi, đừng tiện đường tiện dao kiếm chém sạch cướp sạch là được rùi
    tôi thì thằng nào cướp của tôi, thằng nào lừa đảo, thằng nào phản bội bang+ tộc thì tui cướp. còn lại chả bao giờ tự nhiên đi cướp

mình chưa hề cướp bóc, lừa đảo ai bao giờ, đi thương hội còn tank giúp ng khác làm quest nữa.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    thế thì nó éo cú nhau nữa đâu, thắng thua mâu thuẫn đc giải quyết đơn giản quá
    bang nào thù nhau thì cướp tiêu bang kia thôi, đừng tiện đường tiện dao kiếm chém sạch cướp sạch là được rùi
    tôi thì thằng nào cướp của tôi, thằng nào lừa đảo, thằng nào phản bội bang+ tộc thì tui cướp. còn lại chả bao giờ tự nhiên đi cướp
    nói như ông thì ông cướp sạch cả sever luôn rồi vì giờ vào game thay toan lừa đảo, lưu manh, thấy bang mạnh thì chạy qua.
    thêm 1 số thành phần bị cướp tiêu, đánh không lại ức chế quay sang cướp tiêu cùi bắp hơn, cuộc sống trong game đôi khi còn tàn nhẫn hơn ở ngoài nhiều.
    tôi thì đang chán nản, bạn bè thân thiết xung quanh lần lượt nghỉ game quay về cuộc sống thực, có lẽ cũng đến lúc pains cho acc này rơi vào quên lãng

Tao se cướp hết tiêu của tộc Galaxy bang Hỏa Long sever Biện Kinh - Thái Sơn Tao sống hồn nhiên mà tui bấy éo cho tao sống bình yên thì tao quậy cho đục nước luôn.

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Tao se cướp hết tiêu của tộc Galaxy bang Hỏa Long sever Biện Kinh - Thái Sơn Tao sống hồn nhiên mà tui bấy éo cho tao sống bình yên thì tao quậy cho đục nước luôn.
    đừng làm thế bạn, ai cũng như bạn thì hỏi sao tự nhiên bị cướp tiêu
    ai cướp mình nhớ tên thù nó thôi, chứ thấy nó ở tộc nào, bang nào lại thù cả bang cả tộc thì tội lỗi quá...
    oan có đầu nợ có chủ,ko nên vơ đữa cả nắm, nhiều khi những ngưới khác ở bang bạn thù họ chơi đẹp lắm