Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Mặc định Topic thảo luận về đủ thứ vấn đề phái Đường Môn :D

Ae Đường Môn gần xa có gì thắc mắc hay muốn giao lưu thì chúng ta cùng nhau bàn luận ở đây nhé.

Thân ái và quyết thắng!

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 22-11-2013 lúc 02:32 PM

Mặc định Re: Topic thảo luận về đủ thứ vấn đề phái Đường Môn :D

mình mới song tu từ nm qua đm, cho mình hỏi khám đá bên dàn bên trái khảm thế nào vậy, do mới song tu nên mình chưa chuyển toàn bộ đá qua, công lực mình mới 220, hiện chưa có đá ck hỏa nhưng đi ct toàn top 10 pk sướng tay, solo thi do mới đá 3 4 nên hơi khó

Quote Nguyên văn bởi Tư Đồ Thanh Vân Xem bài viết
    mình mới song tu từ nm qua đm, cho mình hỏi khám đá bên dàn bên trái khảm thế nào vậy, do mới song tu nên mình chưa chuyển toàn bộ đá qua, công lực mình mới 220, hiện chưa có đá ck hỏa nhưng đi ct toàn top 10 pk sướng tay, solo thi do mới đá 3 4 nên hơi khó
    Chủ yếu khảm kháng ( kháng hỏa) vs giới hạn sinh lực, 1 số xác xuất giảm trạng thái

đường tam mặc áo mới rồi hả đẹp trai quá zị.mà cái áo sao không khảm nam cung phụng vậy??? thích phong cách chơi game của anh nè.không khủng nhưng nhờ trình pk nên mạnh và chịu khó đóng góp ý kiến cho ae.

cụ thể mình có ép kháng ngũ hành các loại kia hok, mỗi loại 1 cái à

ép kháng hỏa né chí mạng và né tránh đi. nêu dư dả thì khảm thêm kháng tất cả. mấy kháng kia khỏi xài.hihi

HS giờ nhìu quá , kháng hỏa thì ép full rồi nhưng ko biết có nên giảm kháng thủy đi cho vài viên kháng mộc vô ko nhỉ đường tam

@@Sweet : HS crit nhiều ,nên có ép vài viên kháng mộc cũng vậy , nên tập trung kháng Hỏa tránh đột tử .

spam bài phát làm sao lực tay to bây giờ

Quote Nguyên văn bởi Sweet Xem bài viết
    HS giờ nhìu quá , kháng hỏa thì ép full rồi nhưng ko biết có nên giảm kháng thủy đi cho vài viên kháng mộc vô ko nhỉ đường tam
    ko cần thiết bạn ak, chỉ cần khảm thuần kháng hỏa, bạn yên tâm vì HS ko bh gây đc sức ép cho ae ĐM chúng ta (HS đánh cận chiến, ĐM có skill nội tại giảm tỉ lệ né của HS), HS tầm 300 công lực, hơn mình 2,3 cái khiên cũng bị mình cho ăn hành hoài ấy mà, khi đánh vs HS cần chú ý giữ khoảng cách vs bất ngờ combo là HS vẹo ngay