Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Ai Cho tui hỏi cách bán hàng Lọt tay như thế nào không.. có 1 số mình không biết.. !!!

Quote Nguyên văn bởi Đức Tính Xem bài viết
    cho mình hỏi acc clone TTT khóa thì sao GD dc mà ko phải lót tay.
    Nguoi ban va nguoi mua la 1. thi xuc dk ngay co gi dau

Mặc định Re: Ai Cho tui hỏi cách bán hàng Lọt tay như thế nào không.. có 1 số mình không biết.. !!!

Quote Nguyên văn bởi TinhPhai Xem bài viết
    Nguoi ban va nguoi mua la 1. thi xuc dk ngay co gi dau
    Nói thật mình chưa hiểu,nếu treo trên TTGD thì mua bằng vàng khóa,mà có vàng khóa thì vô tùy thân mua TTT cho rồi.

tại sao admin lại ko nghĩ ra 1 cái vật phẩm "Trân Bảo Các" dùng để biến đồ khóa thành đồ không khóa để Giao dịch cho đễ nhỉ?@@? Đồ nhiệm vụ thì không biến được còn đồ săn bos hoặc ăn even thì có thể biến đc. game này chơi hay nhưng chỉ ức chế cái là toàn đồ khóa. nhiều lúc mình có 2 đồ giống nhau muốn cho bạn bè mà chịu chết... haizzz

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    có chứ toàn bộ tiền đặt sẽ mất cho TTGD
    như ví dụ trên mình nói bạn sẽ mất: (152 vàng ko khóa+ 2 vạn6544 vàng khóa) cho TTGD+ tiền lót tay GD riêng cho ng bán
    Đó là tổng chi phí bạn phải bỏ ra đó
    Tiện đây bạn đang mua TTT thì mình khuyên bạn nên chơi thêm 1-2 clone, chủ yếu làm nv truyện kí ( nv chính tuyến), đc bao nhiêu điểm truyện kí để đó mua TTT, được đồ thừa+ ký phi hết vào tùy thân và TTGD, toái phiến cũng phi hết, nói chung là ko úp đồ gì cho clone, chỉ bán hết kiếm vàng khóa thôi
    cho acc chính tiến cử vip clone và xin thêm 1 lượt tiến cử của bạn bè để lấy Vip tạm đc 5k vàng khóa
    Acc clone sẽ rất nhiều vàng khóa.. dùng vàng khóa mua điểm truyện kí rồi đổi ra TTT rất nhiều, lúc nào acc 9 cần là có, ko phải lót tay gì hết
    Mình toàn dùng clone buff HTT và TTT sang acc chính khi cần

Ban cho minh hoi diem truyen ki thi mua TTT(tu thuy tinh o dau)trong tuy than hinh nhu ko ban.roi sau do chuyen tu acc clone sang ching TTT chuyen ntn?ban co the noi ro duoc khong