Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Ai Cho tui hỏi cách bán hàng Lọt tay như thế nào không.. có 1 số mình không biết.. !!!

Các bạn cho mình hỏi về cách bán hàng lọt tay trên TTGD như thế nào.. Mình mua tử thuỷ tinh mà sao mình thấy rắc rối về cái lót tay.. ai có lòng tốt ckụp ảnh lại ném vào topic của em cái nhé.. em cảm ơn nhiều lắm!!! Hướng dẫn cko em với.. em mới biết ckơi thôi

Mặc định Re: Ai Cho tui hỏi cách bán hàng Lọt tay như thế nào không.. có 1 số mình không biết.. !!!

Bạn đưa cho người bán 1 số tiền cần lót .. và đặt giá món hàng cần mua trên ttgd vs giá cao nhất... và kêu ng đó bán món hàng đó lên ttgd là bạn dc

Mặc định Re: Ai Cho tui hỏi cách bán hàng Lọt tay như thế nào không.. có 1 số mình không biết.. !!!

nhưng mà mình không hiểu cái đặt giá đó bạn à

ví dụ thế này: bạn có vàng khóa muốn mua 1 cây kiếm ngoại công 100 hiếm khóa từ TTGD, nhưng trên TTGD ko có hàng, bạn sẽ phải đặt trước, khi nào có người bán cây kiếm đó vào TTGD thì TTGD có hàng, bạn sẽ mua được.
    Tất cả hàng trên TTGD là do người chơi bán đồ vào, chứ hệ thống ko tự phát ra, vì vậy để có hàng cho bạn mua thì phải có người nào đó bán vào, và để họ bán vào thì bạn mất phí lót tay cho họ, có thể giao dịch vàng trước hoặc sau khi nhận được đồ.
    Đặt hàng thì như sau:
    bạn để ý phía bên trái là giá những người chơi khác đã đặt, cụ thể có 1 ng đặt giá 151 vàng ko khóa+ 2 vanj6805 vàng khóa, bạn cần đặt 152 vàng như hình dưới thì giá đặt của bạn là cao nhất, khi có hàng thì TTGD sẽ ưu tiên bán cho ai đặt cao nhất trước.
    chú ý khi lót tay 2 người pm mật vs nhau tránh có ng biết cướp thời cơ đặt giá cao hơn bạn sẽ cuỗm tay trên của bạn, đặt xong bảo người kia bán ngay vào TTGD tránh trường hợp vô tình bị ng khác đặt cao hơn.

như vậy mình có mất thêm tiền đặt hay là không vậy anh..

có chứ toàn bộ tiền đặt sẽ mất cho TTGD
    như ví dụ trên mình nói bạn sẽ mất: (152 vàng ko khóa+ 2 vạn6544 vàng khóa) cho TTGD+ tiền lót tay GD riêng cho ng bán
    Đó là tổng chi phí bạn phải bỏ ra đó
    Tiện đây bạn đang mua TTT thì mình khuyên bạn nên chơi thêm 1-2 clone, chủ yếu làm nv truyện kí ( nv chính tuyến), đc bao nhiêu điểm truyện kí để đó mua TTT, được đồ thừa+ ký phi hết vào tùy thân và TTGD, toái phiến cũng phi hết, nói chung là ko úp đồ gì cho clone, chỉ bán hết kiếm vàng khóa thôi
    cho acc chính tiến cử vip clone và xin thêm 1 lượt tiến cử của bạn bè để lấy Vip tạm đc 5k vàng khóa
    Acc clone sẽ rất nhiều vàng khóa.. dùng vàng khóa mua điểm truyện kí rồi đổi ra TTT rất nhiều, lúc nào acc 9 cần là có, ko phải lót tay gì hết
    Mình toàn dùng clone buff HTT và TTT sang acc chính khi cần
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 14-11-2013 lúc 02:06 PM

Một là bạn đưa tiền trước hai là bắt nó vứt shop đồ cho mình trước , mà cái này nên bắt acc chính ra ngồi nói chuyện cho chắc ,or dùng một nv uy tín sv ra đảm bảo

ko choi kieu giao dich này, người mua dễ thiệt hại lắm

toàn lừa đảo hết a ....~~~ có hàng chúng nó toàn đem lên trung tâm đấu giá bán với giá trên trời, chứ có ai chê lợi mà bán hàng lót tay đâu~~~ đưa vàng cho nó xong là im thin thít luôn đó ~~~~

Quote Nguyên văn bởi tuannt Xem bài viết
    ko choi kieu giao dich này, người mua dễ thiệt hại lắm
    trước tưởng như nào mình thấy saver mình suốt ngày có mấy nhân vật bị lừa bán hàng lót tay như này xong bị lừa thế là vác loa ốc ra chửi tùm lum lên~~~
    Lần sửa cuối bởi Dương ko Quá; 31-12-2013 lúc 07:52 AM
    Đôi khi nhớ chỉ là quên một nửa
    Còn lãng quên là nhớ đến tận cùng
    Đôi khi khóc chỉ là buồn một chút
    Còn nụ cười là tê tái lòng đau!

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    có chứ toàn bộ tiền đặt sẽ mất cho TTGD
    như ví dụ trên mình nói bạn sẽ mất: (152 vàng ko khóa+ 2 vạn6544 vàng khóa) cho TTGD+ tiền lót tay GD riêng cho ng bán
    Đó là tổng chi phí bạn phải bỏ ra đó
    Tiện đây bạn đang mua TTT thì mình khuyên bạn nên chơi thêm 1-2 clone, chủ yếu làm nv truyện kí ( nv chính tuyến), đc bao nhiêu điểm truyện kí để đó mua TTT, được đồ thừa+ ký phi hết vào tùy thân và TTGD, toái phiến cũng phi hết, nói chung là ko úp đồ gì cho clone, chỉ bán hết kiếm vàng khóa thôi
    cho acc chính tiến cử vip clone và xin thêm 1 lượt tiến cử của bạn bè để lấy Vip tạm đc 5k vàng khóa
    Acc clone sẽ rất nhiều vàng khóa.. dùng vàng khóa mua điểm truyện kí rồi đổi ra TTT rất nhiều, lúc nào acc 9 cần là có, ko phải lót tay gì hết
    Mình toàn dùng clone buff HTT và TTT sang acc chính khi cần
    cho mình hỏi acc clone TTT khóa thì sao GD dc mà ko phải lót tay.