Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Mặc định Cần giúp về tọa kỵ bồi luyện

hiện h mình có 1 con BT 4-4 đã up max. Vậy mình có thể đổi dc tọa kỵ bồi luyện 2 lần ko để up max con BT5-4 ( chuẩn bị mua) rồi đổi tieps tọa kỵ bồi luyện để up con Uminh 6-4 đang có, hay là tọa kỵ bồi luyên chỉ dùng để up U minh hoặc PV thôi.ngoài ra còn cách nào khác đẻ up con U minh 6 -4 lên không vì h ngua HT 6 llots tay cung 50v 1 con rồi

Mặc định Re: Cần giúp về tọa kỵ bồi luyện

Quote Nguyên văn bởi hoalongxt Xem bài viết
    hiện h mình có 1 con BT 4-4 đã up max. Vậy mình có thể đổi dc tọa kỵ bồi luyện 2 lần ko để up max con BT5-4 ( chuẩn bị mua) rồi đổi tieps tọa kỵ bồi luyện để up con Uminh 6-4 đang có, hay là tọa kỵ bồi luyên chỉ dùng để up U minh hoặc PV thôi.ngoài ra còn cách nào khác đẻ up con U minh 6 -4 lên không vì h ngua HT 6 llots tay cung 50v 1 con rồi
    Tọa lỵ bồi luyện dùng để tăng cấp cho những con có huyết thống cao hơn thôi bạn

ví dụ HT4 thì tăng cấp cho Ht5

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    Tọa lỵ bồi luyện dùng để tăng cấp cho những con có huyết thống cao hơn thôi bạn

ví dụ HT4 thì tăng cấp cho Ht5
    cái đó thì mnihf biết rồi mình muốn hỏi là tọa kỵ bồi luyện có thể đổi 2 lần ở 2 HT khác nhau hay không thôi. vì mình muốn đổi con 4 4 để up con 5 4 sau do lấy con 5 4 đẻ up 6 4 và dang thắc mắc là tọa kỵ bồi luyện có up dc cho bôn tiêu tu HT 4 lên HT5 ko

nó quy định là 1 HT sẽ đc đổi 1 lần đó bạn...thế thì chắc là đc đó bạn

Quote Nguyên văn bởi hoalongxt Xem bài viết
    cái đó thì mnihf biết rồi mình muốn hỏi là tọa kỵ bồi luyện có thể đổi 2 lần ở 2 HT khác nhau hay không thôi. vì mình muốn đổi con 4 4 để up con 5 4 sau do lấy con 5 4 đẻ up 6 4 và dang thắc mắc là tọa kỵ bồi luyện có up dc cho bôn tiêu tu HT 4 lên HT5 ko
    Được đó bạn, mình làm rồi. Bồi Luyện con 4-4 ra mảnh cho con 5-4 (Bôn Tiêu). Rồi ép full con 5-4 xong Bổi Luyện tiếp là được 450 mảnh để ép HT 6

Vậy Minh lấy BonTieu HT4 bồi cho PV HT5, rùi lấy PV HT5 Bồi cho PV or U minh HT6 dc ko?

Quote Nguyên văn bởi Ken1412 Xem bài viết
    Vậy Minh lấy BonTieu HT4 bồi cho PV HT5, rùi lấy PV HT5 Bồi cho PV or U minh HT6 dc ko?
    Sao lại lấy BT4 bồi luyện cho PV5 cho phí, sao ko lấy BT4 Bồi Luyện cho BT5 rồi Bồi luyện tiếp cho PV hoặc UM 6.
    Vì 1 Huyết thống chỉ Bồi Luyện 1 lần nên mình nghĩ nên ưu tiên ép max skill cho BT4/BT5 trước khi Bồi Luyện lên HT6. Cho nên, dùng BT5-4 sẽ rẻ hơn PV 5-4

Các Bạn ơi !
    Cho mình hỏi với , hiện mình có bồi nguyên của Bôn tiêu HT 5-4 , giờ mình mua Uminh or PV 5-4 để ép lên HT 6-4 hả ..
    Các Bạn chỉ dẫn giúp , Thanks nhiều !

Quote Nguyên văn bởi EmBắnChim Xem bài viết
    Các Bạn ơi !
    Cho mình hỏi với , hiện mình có bồi nguyên của Bôn tiêu HT 5-4 , giờ mình mua Uminh or PV 5-4 để ép lên HT 6-4 hả ..
    Các Bạn chỉ dẫn giúp , Thanks nhiều !
    cái này bạn cần có 1 con ngựa huyết 6 rồi chứ không phải bồi luyện lên là nó lên đâu nhé

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    cái này bạn cần có 1 con ngựa huyết 6 rồi chứ không phải bồi luyện lên là nó lên đâu nhé
    Oh ! Thanks Bạn nhiều

giờ đã hiểu Furgacar diệt giun như thế nào rồi !