Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: Có lẽ phải chia tay TL!

_phái TL và TV cũng mạnh chủ yếu trình độ PK của bạn đến đâu.

Dm gap nga my tat dien ban oi . mon phai khung nhat NKVS la phai online nhieu . skill khủng nhất là cào card thần công

Quote Nguyên văn bởi thuybenho92 Xem bài viết

Có lẽ sắp phải chia tay ae TL để chuyển sang phái khác thôi, hiện h sv mình đi đâu cũng toàn ĐM với CB, các bạn cứ nói với nhau là TL trâu này trâu nọ, ng ta nói TL TQ khủng nhưng thực tế mình chơi thấy ức chế lắm.
    Đi CT thì nhục, chạy chậm, nhảy vào đám đông toàn die là chính ( đồ chúng nó khủng quá)
    Đi boss, TTL, BC, TVP thì TL luôn bị loại.
    Vâng đang suy nghĩ sẽ sang ĐHĐ vì muốn tiêu diệt bọn CB, ĐM.
    Muốn hỏi ae nào đã và sẽ Song Tu hỏi xem cái thủ tục quay đi quay về phải có khó ko, muốn quay về chủ tu có mất gì ko vì khi CB ĐM bớt đi sẽ về laik TL
    Cảm ơn ae đã quan tâm và mong sự chia sẻ góp ý!
    Phái nào cũng thế thôi bạn thứ nhất phải có tay cào thẻ thứ 2 phải có trình pk. CÒn riêng khoản ĐHĐ thì VĐ nó quẩy 2 3 kiếm là bạn lên đường r` game nó có 5 ngũ hành tương khắc nhau mà bạn

TL t thấy rất lỳ đòn mà,nhất là đi hội động,cực kỳ khó chết
    t hệ hỏa đi ctr dame TL mãi nó cứ ì ra,solo 1-1 cùng TL k7 mãi nó mới chết,ngon đâu

Các Bạn Chơi TL Làm sao Ý .. Chứ mình thấy chơi TL Sướng.. Đánh Nhau AOE hay 1 vs 1 .Đều sướng .Trâu Bò thì khỏi nói.Chơi Phái Nào Cũng Vậy Thôi Quan Trọng là Đam mê + Tiền Có mạnh hay ko thôi .Beer - SV Trường Giang Mong Các Bạn Chỉ giáo ^^

Cũng ko chối bỏ 1 định lý đấy là TL đang dần ít đi.. Mình chơi sever mới Định Hải và hiện tại cả sv may ra đc 3-40 TL gọi là có tí tên tuổi.. trong làng TL thôi chứ ném ra ngoài thì... Nói ra hơi buồn T-T

Nhưng ko vì thế mà mình có j ko thích về TL cả.. Mình cũng chơi TL trừ dmg boss ra mấy các Hoạt động khác thấy cũng ổn mà. Cũng có thể vì mình tâm huyết với TL qua nhiều game rồi nên mình thấy vậy chăng.

Nói chung game là phải tâm huyết với phái mình chọn.. vì ko có phái nào là tuyệt đối yêu cũng ko có phái nào là tuyệt đối mạnh cả.. Có thể tại sever bạn quá nhiều hệ hỏa nên bạn hơi khó sống thôi

NgạoKiếmLăngVân - Thiếu Lầm - Tiềm Long - Định Hải.

Anh em chỉ giáo nhiều nhé ^^

Thân !!!