Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Exclamation xin kinh nghiệm về khảm linh thạch cho đường môn!!!

e chơi ĐM 1 thời gian. tìm hiểu cũng nhiều nhưng thấy các bác nói rõ về vấn đề khảm. bác nào pro chỉ giúp e cách khảm linh thạch cho ĐM vs. e đang có hướng chuyển qua đào hoa đảo. các bác tư vấn giúp e luôn

Mặc định Re: xin kinh nghiệm về khảm linh thạch cho đường môn!!!

tôi cũng đang tìm hiểu vấn đề này . có ai chơi rồi thì chỉ mình cái

Quote Nguyên văn bởi Thành Thật Thà Xem bài viết
    e chơi ĐM 1 thời gian. tìm hiểu cũng nhiều nhưng thấy các bác nói rõ về vấn đề khảm. bác nào pro chỉ giúp e cách khảm linh thạch cho ĐM vs. e đang có hướng chuyển qua đào hoa đảo. các bác tư vấn giúp e luôn
    box ĐM đã có vài topic nói về vấn đề này r, bạn chịu khó đọc lại, lập nhiều topic như này sẽ gây loãng, còn về DHD thì phiền bạn qua box DHD xem

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    box ĐM đã có vài topic nói về vấn đề này r, bạn chịu khó đọc lại, lập nhiều topic như này sẽ gây loãng, còn về DHD thì phiền bạn qua box DHD xem
    những topic trên nhảm. không có nội dung mình cần tìm kiếm. nếu k góp đc ý kiến bạn k cần cmt

Quote Nguyên văn bởi Thành Thật Thà Xem bài viết
    những topic trên nhảm. không có nội dung mình cần tìm kiếm. nếu k góp đc ý kiến bạn k cần cmt
    Topic này hỏi về cách khảm linh thạch phái đường môn? Vậy những topic kia nói về vấn đề gì? Bạn ko tìm thấy nội dung bạn cần tìm vì bạn lười đọc cmt của người khác chứ ko pải là ko có, nếu ai cũng như bạn lập nhiều topic về 1 vấn đề thì sẽ như nào, các mod bận nên những bài trùng như này mới ko bị xóa thôi
    Vấn đề bạn quan tâm ở topic này vs mình cũng đã trả lời rất chi tiết r, nếu rãnh thì bạn hãy tham khảo:
    http://diendan.duo.vn/threads/150696...i-phong-cua-dm
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 16-11-2013 lúc 09:51 PM