Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Kết quả Thi Nhân Ngạo Kiếm - đôi lời thắc mắc ?

thơ con cóc là thơ vui . ko theo 1 thể nhất định. bạn có phải là mình ko mà biết mình suy nghĩ những bài thơ khác là thơ con cóc để hỏi ?????
    phía trên bạn còn khẳng định mình hack like nữa mà ?
    bạn biết hết như vậy thì mình tl bạn làm gì. ý nghĩ trong đầu bạn hết rồi mà ?

Quote Nguyên văn bởi ThjenDao Xem bài viết
    Chuyện thắc mắc về lượt Like của bạn, tôi không nói nữa vì cái gì cần biết bạn cũng đã giải thích rồi và Đại sứ sự kiện không có phản hồi gì thì tức là mặc nhiên được chấp nhận. Nhưng còn chuyện thơ : "những bài thơ trên top 10 liệu bài thơ nào đúng nghĩa ? đúng ngữ pháp -hay ng ta gọi là thơ con cóc" - Xin lỗi bạn, không hiểu bạn có đọc hiểu những bài thơ trong Event không ? Chứ bản thân tôi là người tham gia và thấy một số bài khá được.
    Về nội dung, ngữ pháp, xin phép lấy luôn bài thơ tôi làm ví dụ đi. Tôi làm theo thể thở Thất ngôn tứ tuyệt Đường luật, luật bằng - trắc chặt chẽ, câu nào cũng có ý nghĩa và hình ảnh (không biết bạn thấy không - tôi đã có những giải thích cho những người không hiểu như bạn), vần điệu không sai. Bạn phân tích hộ tôi cái ??
    Xin lỗi bạn, bạn có hiểu thơ con cóc là thế nào không hay với bạn bài thơ nào cũng là bài thơ con cóc ???
    àh còn bài thơ hay thì rất nhiều bài mình ko phủ nhận. vậy nhờ bạn phân thích dùm mình trong top 10 bài thơ trên bài nào đúng về ngữ pháp.... như bạn kể, bạn lấy bài của bạn ra so đo làm gì ) buồn cười.
    "- Xin lỗi bạn, không hiểu bạn có đọc hiểu những bài thơ trong Event không ? Chứ bản thân tôi là người tham gia và thấy một số bài khá được". bạn nói vậy là giống như bạn chỉ biết mỗi mình bài của bạn thôi. bạn xem thử những ng khác xem ntn ? đọc rồi ? comment như đúng rồi vậy )
    Lần sửa cuối bởi OneMoreTime; 23-11-2013 lúc 05:36 PM

Quote Nguyên văn bởi OneMoreTime Xem bài viết
    thơ con cóc là thơ vui . ko theo 1 thể nhất định. bạn có phải là mình ko mà biết mình suy nghĩ những bài thơ khác là thơ con cóc để hỏi ?????
    phía trên bạn còn khẳng định mình hack like nữa mà ?
    bạn biết hết như vậy thì mình tl bạn làm gì. ý nghĩ trong đầu bạn hết rồi mà ?

àh còn bài thơ hay thì rất nhiều bài mình ko phủ nhận. vậy nhờ bạn phân thích dùm mình trong top 10 bài thơ trên bài nào đúng về ngữ pháp.... như bạn kể, bạn lấy bài của bạn ra so đo làm gì ) buồn cười.
    "- Xin lỗi bạn, không hiểu bạn có đọc hiểu những bài thơ trong Event không ? Chứ bản thân tôi là người tham gia và thấy một số bài khá được". bạn nói vậy là giống như bạn chỉ biết mỗi mình bài của bạn thôi. bạn xem thử những ng khác xem ntn ? đọc rồi ? comment như đúng rồi vậy )
    Tôi đã đề nghị AD kiểm tra chứ không phải báo Ad là bạn hack, còn hack like thì kết quả cũng ra giống bạn thôi. Lần sau tôi cũng hack và bảo như bạn có được ko ?
    Còn nói thật, cái thể loại thơ không tự làm được phải nhờ người khác làm không đủ tư cách bình thơ
    Tôi nói thơ rất nhiều bài được, bài thơ của tôi cũng thế vì vốn dĩ tất cả các bài thơ đều mức độ được. Một bài thơ gói gọn trong game và 12 từ như NPH yêu cầu thì khó có thể có bài thơ hay lắm.
    Nói thơ mọi người là thơ con cóc chứng tỏ chẳng có kiến thức gì về thơ cả, xin lỗi chứ người xưa có câu : "biết thưa thốt không biết ngậm hột mà nghe" nhé

Nhục mặt chưa làm thơ k được phải nhờ ngta làm dùm rồi ra nc về thơ mà cái code có 600v hay 1kv gì thôi, thiếu thốn anh cho
    .......Vô Tình Độc Kiếm............
    ....Vũ Động Càn Khôn.....

Quote Nguyên văn bởi TuyetTinh Xem bài viết
    Nhục mặt chưa làm thơ k được phải nhờ ngta làm dùm rồi ra nc về thơ mà cái code có 600v hay 1kv gì thôi, thiếu thốn anh cho
    Giá đó mua đc nhưng bây giờ lừa đảo nhiều lắm ông ơi