Trang 4/10 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

Mình không biết mấy bác chơi Vỏ Đang thế nào chứ mình thấy Vỏ Đang đâu đến nổi yếu dữ vậy. Mình cũng chơi Vỏ Đang bên Châu Giang. Hoa Sơn phải VIP lắm như Nhỉ Bắc, Bino, VODANH thì thôi xin chịu. Chứ cùi cùi thì chơi luôn chứ ngán gì. Acc cùi cùi vỏ đang của mình là NhatHy.

đánh hong hơn người ta rùi lên đây nói sàm sàm, mệt

cho mày tấm hình mất công mày nói tao nói dóc, về học lại cách chơi vd đi

http://www.upanh.com/view/?s=upload&id=4rc2cp0j5hr
    Lần sửa cuối bởi ThietLang; 23-11-2013 lúc 01:41 PM

Quote Nguyên văn bởi thietlang Xem bài viết
    mày ngu thật, nói w mày chỉ phí lời mai tao cho cái ảnh mà học hỏi, mà mày cũng đâu dám xưng danh ở đây mày tạm biệt vd tao mùng, bớt đi 1 thằng ngu
    nick mày ĐÓ À: Mài tin mày cho tao biết nick xong là mày khỏi vận tiêu lịch luyện nhé con chó. Chó ngu nên phát biểu ngu như lợn. Chửi mày làm bẩn miENG tao. Vì mày giống chó

Hoa sơn có 2 trường hợp bạn à
    1 : solo 1 vs 1 xung quanh ko có thêm bất kì đối thủ nào ( 2 acc ngang nhau hoa sơn phải pk hay lắm mới cơ may ăn dc mấy phái kia )
    2 : solo hội đồng > né chồng né càng đông càng vui > hoa sơn mạnh ở điểm này
    bạn đừng nghĩ hoa sơn bá đạo . tùy cách cầm acc và điều khiển thôi
    nếu nói solo 1 vs 1 ngang cơ thì hoa sơn thật sự là lỗ hơn người ta vì skill né không có tác dụng ( trừ skill né có thời gian ) nếu hiểu rõ hoa sơn thì pk với hoa sơn cũng ko khó đâu

Hoi chiu minh nap card Mobi 50k sao ko dc tien . ucche vkl

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    nick mày ĐÓ À: Mài tin mày cho tao biết nick xong là mày khỏi vận tiêu lịch luyện nhé con chó. Chó ngu nên phát biểu ngu như lợn. Chửi mày làm bẩn miENG tao. Vì mày giống chó
    nick tao đó, có tài thì vào mà giết , cỡ mày có tuổi sao , cái tên cũng không dám nói
    mà sao lại đổi chủ đề thế, mày nói công lực không được 300 thì không có cửa trong tk cơ mà, loại ngu si còn thích than thở , vào ttc đi tào đang chờ mày nè
    Lần sửa cuối bởi ThietLang; 23-11-2013 lúc 07:20 PM

acc cui cui cua minh la thungbadoinhe . ngan j thang nao bac' Hy nhi

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Long Nách Xem bài viết
    Mình không biết mấy bác chơi Vỏ Đang thế nào chứ mình thấy Vỏ Đang đâu đến nổi yếu dữ vậy. Mình cũng chơi Vỏ Đang bên Châu Giang. Hoa Sơn phải VIP lắm như Nhỉ Bắc, Bino, VODANH thì thôi xin chịu. Chứ cùi cùi thì chơi luôn chứ ngán gì. Acc cùi cùi vỏ đang của mình là NhatHy.
    acc VD cui cui cua minh la thungbadoinhe . bac Hy di ngu? di

Chơi phái nào cũng phải có kiểu của nó , VD cl tầm 240 250 đi ct vẫn có top bt , mấy bạn thích đi ct thì tiềm năng đừng có max khí , max khí là ăn cứt ngay đấy , đánh đông thì phải 5 khí 5 thân , thích solo thì max khí 3 thân 2 máu

mình cũng chơi HS sever thái sơn . thật sự lúc trong CT mình chỉ dám lao lên khi đã có chiêu hy dực vi nó tăng né + gây dame cũng rất rát
    ko bít các sever khác thế nào chứ h sever mình HS vãn dần rồi mà thay vào đó là TVB + TL nhiều thêm

à quên các bác phái khác cứ khen HS bá đạo nếu ko hiểu về nó thì cầm acc chỉ có chết lên chết suống thôi nhé !
    Lần sửa cuối bởi xSHINx; 25-11-2013 lúc 09:27 PM