Trang 6/10 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

chỉ nói một câu thôi..
    tự lăng xê mình kiểu ngu.

Ai nói hay thì cứ lấy 1 acc ko phải hệ Kim,bằng đồ solo thử với Hoa sơn chơi,các bạn sẽ đc trãi nghiệm 1 cảm giác rất là yomost!!!và cũng xin thưa rằng cái người mà viết nên code Hoa Sơn là 1 người khá là điềm tĩnh mang 1 chút bựa,hình thành nên trong lòng mỗi game thủ 1 cảm giác khó tả!!!!!==> hệ Thổ sẽ trở thành 1 loại hệ vô cùng hiếm hoi và sẽ đc mọi người lưu vào sách đỏ vì tính chất nguy hiểm "quá cao"!

Quote Nguyên văn bởi diepvien2000 Xem bài viết
    Ai nói hay thì cứ lấy 1 acc ko phải hệ Kim,bằng đồ solo thử với Hoa sơn chơi,các bạn sẽ đc trãi nghiệm 1 cảm giác rất là yomost!!!và cũng xin thưa rằng cái người mà viết nên code Hoa Sơn là 1 người khá là điềm tĩnh mang 1 chút bựa,hình thành nên trong lòng mỗi game thủ 1 cảm giác khó tả!!!!!==> hệ Thổ sẽ trở thành 1 loại hệ vô cùng hiếm hoi và sẽ đc mọi người lưu vào sách đỏ vì tính chất nguy hiểm "quá cao"!
    Mình chơi acc HS từ đầu đến giờ, bị ĐM combo skill cho đứng im ko nhúc nhích, chưa kịp xuất skill đã lên đĩa với nó
    và thực sự rất ức chế vs bọn ĐM này, đánh HS ko áp sát nổi mà đánh, còn gặp TL thì nó hút cho 1 nhát chết lăn quay ko có của sống, TVB thì còn chạy vòng vo chờ nó hết khiên bất tử lao vào, nhưng nói chung 1 xọc cũng rất dễ ngỏm
    VĐ gặp HS bị phế là chuyện bình thường giống như HS gặp hệ kim bị phế thôi

HS quá được ưu ái không phải vó đang mà bản thân minh là ĐM mà rất ghét HS bắn vào nó cứ né né coi như mis kill, HS đánh hội đồng và solo đều thuộc loại bá đạo nhất

tôi vẫn còn nhớ lúc mới đầu chơi kiếm thế.
    Nếu có 1000 người chơi Võ Đang thì họa hoằn lắm có dưới 10 người chơi Võ Đang Khí.
    Phái nào cũng có 1 thời thôi, đã gắn bó với phái mình tâm huyết thì đừng nên bỏ nó.

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    Mình chơi bên server Linh Giang, cấp 100 cùng lên dc ngạo thế như đại đa số. Vào chiến trường hay hỗn chiến, so lo quá ức chế với chiêu né của Hoa Sơn. Thèng bạn chơi Hoa Sơn đầu tư cũng cỡ mình , vao top chiến trường thường xuyên, ỳ thiên bay vào bem ầm ầm muốn giết nó cũng là 1 vấn đề. Game rất hay nhưng mình chưa từng thấy phái nào bái đạo như hoa sơn. Thật sự là game này nhà phát hành quá ưu ái cho Hoa sư gần như bật chiêu né là bất tử, dame chí mạng thuộc loại khủng , đầu tư chút tiền vào ( ko full VND) thì pk cũng vô đối. Bây giờ vào chiến trường linh Giang ôi khủng khiếp toàn là Hoa sơn dẫn đầu hổ báo, tiềm long cũng xung phong . Nhà nhà hoa sơn , tộc của mình hơn phân nửa là hoa sơn . Quá kinh dị, bang chủ bang mình cũng ức chế Hoa sơn nên chuyền qua hoa sơn chơi luôn. Vào đấu phái thấy vắng đi rất nhiều chỉ còn lại một số thích võ đang nên cố gắng bỏ ức chế. Hôm nay quá ức chế , con hoa sơn tiềm long công lực 190 , nó đang chết queo đồ cũng thường thoai, quá kinh dị . Thui tạm biết mi2nhc ũng qua hoa sơn, hoặc đường môn cho đỡ ức chế.
    Hệ Thổ bị Hệ Mộc đập chết là chuyện quá bình thường mà bạn. Theo bạn nói sever nhìu bạn nhìu HS đến thế, vậy bạn chuyển qua Hệ Kim ( Thiếu Lâm or Thiên Vương ) thử đi. Theo mình thì nên qua TL, vào CT theo cơ bản HS là class cận chiến cũng như TL TV, TL có kill hút kẻ địch lại thì phải ( mình thấy nhìu lần, chứ chưa chơi thử ) gôm lại đập cho 2 3 gậy là chết chứ gì .
    Bên Thái Sơn-Biện Kinh như mình hiện tại, HS cũng tương đối nhìu. Nhưng TL TV vào CT thì rất là bá đạo đấy bạn.
    Game nào cũng vậy thôi bạn ơi, đều theo Hệ thống Ngũ Hành Tương Khắc. Bị khắc hệ nó đập chết xong lên đây Post bài thế này chỉ tổ ăn gạch Chúc bạn chơi game vui vẽ
    - Ý kiến cá nhân, đừng ném gạch hay Hero bàn phím nhé các bạn !

Mình thấy Hoa sơn cũng bình thường mà, có lẽ bác bị ngũ hành khắc rồi. Bác võ đang đi đánh con hệ thủy như NGa mi thì có lẽ nó cũng lên đây kêu "Bỏ chơi Nga mi vì chiêu mê của võ đang quá ghê gớm" ~~~
    Đôi khi nhớ chỉ là quên một nửa
    Còn lãng quên là nhớ đến tận cùng
    Đôi khi khóc chỉ là buồn một chút
    Còn nụ cười là tê tái lòng đau!

Chơi VĐ ngại mỗi hệ mộc, 7 phái kia ta phăng tất
    Có vòng phản dame + skill Nhân kiếm vô đối
    Lần sửa cuối bởi Kizaru; 31-12-2013 lúc 10:04 AM
    - Biện Kinh -
    - Vạn Sơn -
    Sắp nghĩ game vì lý do gộp sv không chính đáng

đọc mấy bài các bạn cãi nhau thấy hơi buồn cười :v
    nhưng cũng k có ý mỉa mai gì đơn giản là buồn cười thôi

Còn về chủ đề là HS bá đạo thì theo ý kiến riêng :v HS là bá đạo và rất rất bá đạo với những acc có điểm giảm né dưới 600 :v còn khi lên được mốc giảm né từ 800 đến 1k thì cảm giác HS né không nhiều như trc nữa :3 và thêm vào đấy là máu nó hơi bị giấy :v

Quote Nguyên văn bởi LạcNhạn Xem bài viết
    đọc mấy bài các bạn cãi nhau thấy hơi buồn cười :v
    nhưng cũng k có ý mỉa mai gì đơn giản là buồn cười thôi

Còn về chủ đề là HS bá đạo thì theo ý kiến riêng :v HS là bá đạo và rất rất bá đạo với những acc có điểm giảm né dưới 600 :v còn khi lên được mốc giảm né từ 800 đến 1k thì cảm giác HS né không nhiều như trc nữa :3 và thêm vào đấy là máu nó hơi bị giấy :v
    Bạn ơi cho mình hỏi điểm giảm né làm sao bạn up được lên trên 800 thế , post hình cho mình xem học hỏi với ?