Trang 7/10 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

chơi VĐ trừ hệ mộc là khắc hệ ra còn lại solo fang tất sợ cc thằng nào....chấp cả bơm máu, skill nhân kiếm phụt ra thì tay nhanh đến mấy bơm cũng ko kịp....chẳng thớt là 1 con gà thôi

Hoa Sơn thuộc hệ Mộc khắc chế Võ Đang hệ Thổ là đúng rồi!! nói chung mạnh càng thêm mạnh là vì thế!!!

Mình nghĩ ngoài những anh cào thẻ tay to ra là bá đạo..chứ còn chơi tầm tầm thì chẳng có phái nào là bá đạo hết . Ngũ hành tương khắc cả thôi : Kim khắc Mộc , Mộc khắc Thổ.... Thêm vào đó là trình pk của các hảo thủ . Đôi khi kỵ hệ vẫn win bình thường . Khi pk 1 vs 1 đồ đạc same nhau thì cần có thêm yếu tố "tự tin" nữa . Chúc các bạn sớm đi đến thành công và sớm đạt đến cảnh giới "Thần"
    ^o^

Chẳng phái nào mạnh đô la thần chưởng mạnh nhất

Cứ mua và học bí kíp "Cào thẻ đại pháp" thì 9 phái còn lại ko ngán th` nào. Khỏi phải suy nghĩ nhiều, phiền não.

Theo mình bạn nên qua Đường môn ! mình đánh hoa sơn ko sợ ! dù no có cách mình tới 20-40 cl mình vẫn có thể 1 combo làm chết ! trong khi nó muốn đánh dc 1 combo hoan chỉnh với mình đã khó ! hoặc dù đủ 1 combo mau mình vẫn còn 1 it đủ để khinh công xong dùng lướt một phát mất xác quay lại combo vao đầu ! Hoa sơn AYE bên tuyết sơn vì nhiều lần bị mình nhục mạ ức chế cũng đã qua Đường môn rồi ! bạn thử đi nhé ! Đường môn có thể nói hơi ưu việt đánh dc nga mi va ca thuy yên ! dk la thúy yên cl ko quá cao hơn 10-15. nm thì thoải mái tý nói chung chiu dc 4 cú đánh là ăn tuốt
    LONG

Quote Nguyên văn bởi Đơn Giản Thôi Xem bài viết
    Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả

Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả
    Vay ah, bạn nghĩ khắc hệ ma CL 220 thua CL 170 thì có bình thường không. Và nếu cho là bình thường thì Bạn nghĩ sao khi VĐ THổ khắc Thủy mà chắc gì đã ăn dc ngami + ĐHD = đồ chứ chưa nói 170 đánh 220. Câu hổi cuối VĐ theo bạn thì khắc chế dc phái nào (Bị phái nàykhắc thì cũng phải khắc dc phái khác chứ).

VD đến khắc con ngami với dhd bằng đồ còn chẳng nên thân huống hồ còn bị bật ngược , thử hỏi ai chơi võ đang trừ mấy bác top chưa cảm nhận được sự yếu thế của võ đang ra không biết điều này, bị khắc thì đột tử mà khắc người ta thì không nên hồn tính toán skill cái kiểu đéo gì không biết

VD chính hiệu đây cũng vì ức chế mà qua HS Gio mới thấy cãnh đi CT gặp TL nó đứng cho đánh phãn deam hs tự chếtgặp TVB thi chạy ko nhanh nó làm 1 hít là về thành

Banned

HS TL VD mình đều chơi qua.HS là ổn định nhất về độ trâu + pk và hội đồng.
    Còn VD mà trâu thì mấy bạn chưa cầm VD bao h.Thủ cũng thuộc dạng yếu như DM,chĩ cần sơ hở 1 chút là lên đường liền.
    Cầm acc gần ỷ thiên mà đi TK ăn tí dame là chết ngay.
    Bạn nói sao chứ mình thấy HS cũng tầm thường thôi mà có lẻ mình chới ĐM nên thấy vậy. PK mấy anh yếu sinh lý thì đòi hỏi người cầm acc phải pro. Nói chung, ai có trình pk yếu thì không nên chơi ĐM, Côn Luân, Võ Đang vì 3 phái này nói thiệt cùng đồ ngọc và khiên thì yếu sinh lý rất vãi mỗi tội giếc người nhanh thôi...bù qua sớt lại mà máy bác. Vào CT lo gì không có cơm, chỉ sợ những thằng ảo tưởng sức mạnh vứa yếu sinh lý lại hay đứng tank rồi ôm thủ khô hoài khóc lóc than phiền...khổ