Trang 8/10 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

Nếu thấy ức chế HS quá thì qua hệ Kim chơi đổi gió đi

tại sao mình HS 236 mà mình cân 1-1 với TV 230 nhỉ .nó chạy như trâu ý

thi game ma thi phai co 5 hanh tuong khac chu sao

Cũng hiểu cảm giác của bạn, mình chơi vo đan vi ức chế chuyển sang hoa sơn chơi, nhưng Pk hoa sơn cũng rất khó. Sang hoa sơn thì lại ức chế thiếu lâm và thiên vương. . Nên đúc rút kinh nghiệm chơi phái nào phải tâm huyết, đừng nên chạy theo đám đông

HS tuy ba Dao nhung gap TV cua? minh thi cha? ba dao ti nao dau ban ak. Ma tom lai thi HS ne cung cao nhung VD khong lai HS la kai chac rui . neu thik chuyen wa TV ma thot HS. Minh hien tai 294 CL thui . Nhung chap HS voi cac phai khac Tam 320 CL minh van an nhe'

Các bác sag sever Châu giang mà xem kìa.Chiến trường Hệ thủy khi nào cũng Top 1 va 2........
    Top 10x thì có 5~6 thằng Đương Môn

ta là võ đang đây có thọt đâu

Quote Nguyên văn bởi TRungmai_Tuygiang Xem bài viết
    tại sao mình HS 236 mà mình cân 1-1 với TV 230 nhỉ .nó chạy như trâu ý
    Ảo tưởng sức mạnh à , mún thì qua Châu Giang kiếm acc Hs nào CL tầm 21x hoặc 22x cũng đc test với mình , acc cũ của mình tách đồ tùm lum cũng còn đc 20x CL , HS thì đa số mình kết thúc trong 1 nốt nhạc nếu cứ cắm đầu tank với TV
    PexXxDragon
    Bang: Tứ Hải
    Tương Dương - Châu Giang

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp1 Xem bài viết
    Ảo tưởng sức mạnh à , mún thì qua Châu Giang kiếm acc Hs nào CL tầm 21x hoặc 22x cũng đc test với mình , acc cũ của mình tách đồ tùm lum cũng còn đc 20x CL , HS thì đa số mình kết thúc trong 1 nốt nhạc nếu cứ cắm đầu tank với TV
    dạo này nhiều hoa sơn ảo tưởng sức mạnh ghê, mình hiện TV 237 cl HS cỡ 260 trở lại mình sút như đúng rồi, tại k có đk không có set ngựa nên đánh bọn hs sever mình hơi khổ (toàn ép yên ngựa) nhưng đại khái vẫn tiễn tốt, mấy ku tèo hs cl 21x thì thôi khỏi, 1 hit là chết, đi ct nhiều khi gặp 1 team ae siêu nhân (full hoa sơn) đòi 6vs1 , ném 100 chết 2 3 ku, còn lại 1 hit 1 em, bọn nó tưởng hs bá đạo lắm vả lại sever toàn hs + dm + dhd mà TV TL lại ít nên chúng nó hoành hành ghê lắm, đi ct liên trảm rất đã

VD kị hệ mộc mà .... nói như bạn kêu HS gặp TL hay TV xem có còn né nổi hok ...( nếu Công lực ngang nhau nhé) bạn hài thật