Trang 9/10 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

sr bạn nhé , mình HS cl 266 sv dương châu phú hải....tỉ thí 5 lần với TV cl 240 , mình ăn cả 5 nhé , đừng nói kỷ hệ là ăn...cứ thử nhào vô thì bít

sac moi qua sever Cuu Giang va choi phai VD dau tien trong 4 sever mih tung choi...ma vao nge cac ban noi VD the lam mih nan ghe nha

cai bài từ năm 2013 rồi , giờ la thang 6 2014 rồi các chú

tôi đang chơi HS đây nhưng thấy ĐM mới là phái ưu tú nhất trong game
    tay dài + dame to + stun cao + linh hoạt

Côn Luân còn chả kêu thì thôi Được mỗi chiêu tàng hình đánh lén. Mà phải chọn acc nào đứng im, rồi chiến lực thấp để chắc chắn 100% là chết, vì nó ko chết thì mình chết ĐM thì ko biết server khác thế nào, ở Cửu Giang đi chiến trường, ĐM đông như quân nguyên. Có điều ĐM là lựa chọn yêu thích nhất của mình khi đánh lén. 1 hit 1 em thôi

nghe giống Đá Mi quá ta,kakakaakkak

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    Mình chơi bên server Linh Giang, cấp 100 cùng lên dc ngạo thế như đại đa số. Vào chiến trường hay hỗn chiến, so lo quá ức chế với chiêu né của Hoa Sơn. Thèng bạn chơi Hoa Sơn đầu tư cũng cỡ mình , vao top chiến trường thường xuyên, ỳ thiên bay vào bem ầm ầm muốn giết nó cũng là 1 vấn đề. Game rất hay nhưng mình chưa từng thấy phái nào bái đạo như hoa sơn. Thật sự là game này nhà phát hành quá ưu ái cho Hoa sư gần như bật chiêu né là bất tử, dame chí mạng thuộc loại khủng , đầu tư chút tiền vào ( ko full VND) thì pk cũng vô đối. Bây giờ vào chiến trường linh Giang ôi khủng khiếp toàn là Hoa sơn dẫn đầu hổ báo, tiềm long cũng xung phong . Nhà nhà hoa sơn , tộc của mình hơn phân nửa là hoa sơn . Quá kinh dị, bang chủ bang mình cũng ức chế Hoa sơn nên chuyền qua hoa sơn chơi luôn. Vào đấu phái thấy vắng đi rất nhiều chỉ còn lại một số thích võ đang nên cố gắng bỏ ức chế. Hôm nay quá ức chế , con hoa sơn tiềm long công lực 190 , nó đang chết queo đồ cũng thường thoai, quá kinh dị . Thui tạm biết mi2nhc ũng qua hoa sơn, hoặc đường môn cho đỡ ức chế.
    khi PK chú ý phát quang ở nó , khi nó buff chiêu né lên thì đừng dùng tuyệt kỹ của mình , HS cùi bắp , đc mỗi cái 9 kiếm nhảy đc thì chả làm gì đc , mình mà chạy nó đuổi cả ngày ko giết đc , và đừng để nó áp sát vào mình ........

Cậu Bị Sao Thế Võ Đang Khắc Hệ Với Hoa Sơn Bị Nó Đập Cho Chết Là Đúng Rồi . Cú lấy Hoa Sơn Solo với Thien Vương hay Thiếu Lâm Thứ Hoa Sơn sống nổi ko .Đúng Là Quá Thiếu Hiểu Biết , Cậu Nghĩ Người Ta Tạo Ngũ Hành Để Ngắm Thôi Chứ Ko Có Tác Dụng À

Theo Mình Phái Nào Cũng mạnh Quan trọng là Bạn Pk Hay Ko Thôi . Và Đừng Bao Giờ Ảo Tưởng Sức Mạnh Với Phái Mà Bạn Khắc Hệ nếu Ko đột tử chết lúc nào đếu biết đâu ..

Như Tôi Chơi Hoa Sơn K11 Công Lực Gần 300 Vẫn Bị Thằng Thiên Vương K9 Công Lực Chưa Được 250 đánh như con đó thôi. Đó Là điêm hay của ngũ hành tương khắc đó .
    Lần sửa cuối bởi Lam Hai San; 14-07-2014 lúc 06:58 PM

trình độ cầm acc đánh nhau + khả năng có bác đi cùng nhiều thì sẽ mạnh thôi

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    Đang chơi hoa sơn đây bạn, có mới nói .Không ai ở không mà lên post nhé . công lực 230 vào top 15 là bình thường . Nếu chưa chơi hoa sơn và trải nghiệm các phái khác thi đừng trẻ trâu nhé.
    trẻ trâu vãi ra cho gặp con thiếu lâm chết bựa máu công 230 sever này thì top 15 bằng mắt top 100 nhé