Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Gộp Sever ....!

Thumbs up Gộp Sever ....!

tình hình là giờ quá nhiều người bán acc ở các sever củ để nhãy qua sever mới liệu NPH có nên gộp những sever củ lại với nhau or ra chức năng chuyển sever được không , giờ game thấy vắng quá đi chiến trường thì mỗi bên chưa tới 50 mạng nhiều lúc phải đi tìm người để đánh game không còn đông như trước nữa rồi

Mặc định Re: Gộp Sever ....!

cái này thì GM nên mở ít CT trog 1 trận thôi , chứ 1 trận mà 4-5 cái thì .....

Hoặc là tăng phần thưởng khi đi CT , có thế thì mọi người mới hào hứng tham gia

Thấy giờ ít thật đi chiến trường nhiều lúc thả máy đánh quái rồi đi cho việc 15 20 phút vào lại vẫn thấy đứng đánh quái

Hi All !
    Hiện tại rất cảm ơn các bạn đã góp ý đến cho BQT . Mình sẽ gởi những lời góp ý của các bạn đến với BQT trong thời gian sớm nhất để BQT có thể tiếp nhận và xem xét những góp ý của các bạn .
    Thân !
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

ý kiến của bạn hay đấy . Theo tôi thì ko nên ra thêm sv nữa . Vì cứ ra thêm 1 sv thì sẽ bị loãng đi rất nhiều . Các game thủ do ko cạnh tranh được ở sv này, lại chạy qua sv mới . Bang nào bá đạo thì vẫn cứ là bá đạo . Nếu gộp sv thì tốt nhất là 1 cụm máy chủ các sv thông nhau thì hay ))

Sever mới ra liên tục, loãng sever , cần một chút muối các anh em ơi
    .......Vô Tình Độc Kiếm............
    ....Vũ Động Càn Khôn.....