Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Tân thủ xin chỉ dẫn :)

Quote Nguyên văn bởi BinYeu Xem bài viết
    cho hỏi là mình thấy lượng vàng khóa trong game rất nhiều ai cho minh hỏi dùng vào việc gì với mới chơi lên không hiểu
    vàng khóa dùng để giao dịch đồ khóa qua trung tâm giao dịch, mua ấn, điểm truyền kí, ngọc phu ma danh vọng, vv. ...

- Cấu hình yếu thì bạn ẩn nhân vật, hiệu ứng đi là đỡ mà
    còn đồ đạc thì 7x 8x lo up cường hóa đi, về sau ép ngọc 5 đầy
    Còn đồ hiếm, sau này đào bảo sẽ có con Vu Triển Bằng với con gì í ( nhìn giống boss 105 Long Chiến Thiên và Phụng Minh Hương ) sẽ rớt đồ phòng cụ 100 hiếm, con boss thủ lĩnh hiếm 110 sẽ rớt đồ trang sức hiếm, boss thế giới 105 sẽ rớt vũ khí hiếm
    HOẠT LỰC CHỈ NÊN ÉP NGỌC, KHÔNG CẦN THIẾT ÉP ĐỒ LÊN HIẾM, PHÍ VÔ CÙNG
    Lần sửa cuối bởi Cửu Vĩ Hồ Ly; 25-01-2014 lúc 04:23 AM

Quote Nguyên văn bởi Cửu Vĩ Hồ Ly Xem bài viết
    vàng khóa dùng để giao dịch đồ khóa qua trung tâm giao dịch, mua ấn, điểm truyền kí, ngọc phu ma danh vọng, vv. ...

- Cấu hình yếu thì bạn ẩn nhân vật, hiệu ứng đi là đỡ mà
    còn đồ đạc thì 7x 8x lo up cường hóa đi, về sau ép ngọc 5 đầy
    Còn đồ hiếm, sau này đào bảo sẽ có con Vu Triển Bằng với con gì í ( nhìn giống boss 105 Long Chiến Thiên và Phụng Minh Hương ) sẽ rớt đồ phòng cụ 100 hiếm, con boss thủ lĩnh hiếm 110 sẽ rớt đồ trang sức hiếm, boss thế giới 105 sẽ rớt vũ khí hiếm
    HOẠT LỰC CHỈ NÊN ÉP NGỌC, KHÔNG CẦN THIẾT ÉP ĐỒ LÊN HIẾM, PHÍ VÔ CÙNG
    Ngọc dành cho vũ khí quá mắc. Nói chung vàng khóa thì nhặt từng xu, mà đồ, ép thì mắc quá, nói chung là chơi VIP thì rất chi là tốn tiền. Hix hix
    Thôi chơi lác lác đủ đi làm Nhiệm vụ là dc rồi. CT thì đánh NPC

ko tốn nhìu lắm đâu bạn nếu như chăm chỉ chơi lên 9x or 10x 1 tuần ta kiếm đc tầm 3k hay 4k vàng. như thế thì đâu cần lo vip + tiền mua hoạt lực. có đứa cầy còn nhiu hơn ta nữa kìa nhưng ta cầy tiền tầm nhiu đó là ổn để duy trì acc rùi.

các bạn cho mình ? dọc bên trang bị mũ áo đai giày của đhđ ef lt thế nào là phù hợp vậy

theo mình thì cứ ngọc nào cấp 2, cấp 3 thì mình ép vào.nhưng quan trọng là phải xem kháng gì và cộng vào gì.bạn chơi DDH mà lại éo ngạo nguyên khí vào thì cạp đất mà ăn nha