Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Tự bật Đồ Sát ?

Mình mới chơi game, sever Long Giang, hôm nay vừa lên 60 liền dắt 2 acc đi dẫn tiêu, nhưng vừa chuyển sang map Hoàng Sơn thì nhân vật tự chuyển sang chế độ Đồ Sát, chuyển về map khác thì lại tự về luyện công, nghĩ nghĩ đây là tính năng của nhiệm vụ dẫn tiêu cấp 60, mình nhắm cứ bật đồ sát chạy vòng vòng thế này thì làm không nổi, bèn tiu nghỉu về thành đi làm việc khác.

Lúc nãy vừa pt đi đào bảo, lại vào map Hoàng Sơn, nhân vật lại tự bật đồ sát, bị người ta uýnh nằm chết tức tưởi như con đười ươi mặc đồ cưới ngửi nước bưởi. Chẳng biết phải làm sao.

Nghĩ mãi không ra lý do là gì, lò dò lên đây hỏi, thỉnh cao nhân chỉ giáo.

Mặc định Re: Tự bật Đồ Sát ?

ko phải là tự bật đâu mà là vì bạn vận tiêu vào ngay bản đồ kích chiến nên nhân vật sẽ tự động chuyển sang dạng pk
    do đó ko nên vận tiêu sau 6h chiều vì lúc đó rất hay bị nhãy vào map kích chiến
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

hơ hơ, đi làm cả ngày tối mới về chơi mà còn bị vụ này nữa

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    ko phải là tự bật đâu mà là vì bạn vận tiêu vào ngay bản đồ kích chiến nên nhân vật sẽ tự động chuyển sang dạng pk
    do đó ko nên vận tiêu sau 6h chiều vì lúc đó rất hay bị nhãy vào map kích chiến
    Thì ra là vậy, xin đạ tạ .

Chào all,
    NKVS có hệ thống map kịch chiến, các bạn khi vào game, kích vào bảng Sự kiện xem hôm nay Bản đồ kịch chiến là map nào để thu xếp cho hợp lý.
    Thân.