Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định tăng điểm tiềm năng cho TL thế nào là tốt ak

cho e hỏi cách cộng điễm tiềm năng dành cho TL để di chien truong vs TVP và BC thế nào là ngon ak5....tks!!!

Mặc định Re: tăng điểm tiềm năng cho TL thế nào là tốt ak

Có 3 cách ! Thứ 1 là đi theo Phản dame vs máu trâu thì max Thể + Khí. Thứ 2 Đi theo pk đơn vs tổ đội thì max Khí còn 4 phần thể 1 phần Thân. Thứ 3 là đi theo solo 1 vs 1 thì max Khí còn lại phang vào thân, nếu đc thì cho 1 tí thể ! Ok. Thứ nhất thì đi hỗn chiến trâu phản dame mấy em rất thắm, thứ 2 thì tạm ổn cho hỗn chiến còn thứ 3 thì hỗn chiến thì cầu mai ( máu ít thì die mau ). Theo tôi thì là thế vì tôi đi theo TL từ đầu đến nay thì theo cách thứ 2 !

Quote Nguyên văn bởi Thiên Tinh Xem bài viết
    Có 3 cách ! Thứ 1 là đi theo Phản dame vs máu trâu thì max Thể + Khí. Thứ 2 Đi theo pk đơn vs tổ đội thì max Khí còn 4 phần thể 1 phần Thân. Thứ 3 là đi theo solo 1 vs 1 thì max Khí còn lại phang vào thân, nếu đc thì cho 1 tí thể ! Ok. Thứ nhất thì đi hỗn chiến trâu phản dame mấy em rất thắm, thứ 2 thì tạm ổn cho hỗn chiến còn thứ 3 thì hỗn chiến thì cầu mai ( máu ít thì die mau ). Theo tôi thì là thế vì tôi đi theo TL từ đầu đến nay thì theo cách thứ 2 !
    Bạn khiên mấy rồi? Ngọc ép loại nào tăng max khí 4 thể 1 thân thì với lv bạn đang có máu là bn? Chính xác bn?
    Mình đang để 200 thể, max khí còn lại thân lv 99 máu mới gần 11k, hay chết yểu đi Ct chỉ đc 20 mạng là cao rùi.

Mình mới tập tành chơi TL thôi.Kết quả hơn mong đợi.
    H trận nào cũng giết hơn 150 mạng ở CT Tử Kinh Quan.Mới K11 thôi nhé TK vẫn top 1 - 5 hoài.
    TL chơi càng về sau càng thấy hay.PK hội đồng ko có chổ chê,chỉ có dame boss là khổ.

mình mới tập chơi TL nhà ta từ khi sever duong chau >>> Nam Giang , khi mở giới hạn 7x mình mới khiên 5 ..do` 4x cùi nhé , di CT van trong top 8 >> 10 pk tam dc 50 >> 60 ,mạng , chưa có ep dc ngọc luon nhe ........ cach tang diêm của mình nek AE cho ý kiến : max Khí , Thễ tầm 220 >> con nhiêu vào thân hết

Tăng thế cũng chuẩn rồi đó bạn.Mình thấy thân ko có ảnh hưỡng lớn tới phản đòn của TL.
    Cứ lên đảo test là pít.Quan trọng nhất vẩn là công của TL và máu để trụ vs đám đông.