Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Cần hỏi gấp về tọa kỵ u minh mong nhận được sự giúp đỡ

Tại sao mình tốn bao nhiêu tiền để ep tọa kỵ u minh 7-3 max kill mà tăng được có 15 cl vẫy<tức là chỉ sô tăng cl - bôn tieu 5-4 vs 7-3 thôi sao>===> cl là ảo ak

Mặc định Re: Cần hỏi gấp về tọa kỵ u minh mong nhận được sự giúp đỡ

Quote Nguyên văn bởi tranyen Xem bài viết
    Tại sao mình tốn bao nhiêu tiền để ep tọa kỵ u minh 7-3 max kill mà tăng được có 15 cl vẫy<tức là chỉ sô tăng cl - bôn tieu 5-4 vs 7-3 thôi sao>===> cl là ảo ak
    Huyết 7 kỹ 3 max là 15 công đúng rồi bạn , đầu tư con 7-4 hoặc 6-4 ấy , công lực sẽ cao hơn thôi

tội bạn quá , nhưng trách bạn của bạn nhiều hơn , sao nhìn thấy bạn ép ngựa 73 mà bạn của bạn ko nhắc bạn à . để ép max ngựa 73 thì mình nghĩ bạn tốn cũng không hề ít , mình xin giải thích với bạn muốn ngựa 100 tiến hóa + nhiều công lực thì bạn dùng 64 , 74 và 75 . chứ mấy con 73 72 chỉ để ép vào ngựa thôi bạn à , bạn đi tăng vào con đó quá lãng phí , 73 mà bạn tăng max 3 skill 7 thì tội thật , giờ bạn kiếm mua 1 con 64 lên max đi được 22 công , ép cũng đơn giản . hoặc nếu có tiền đầu tư thì dùng 74 75 đi bạn à . lần sau cái gì ko biết nên hỏi qua bạn bè rồi làm , phí quá

Hic..sao không kiếm con nào mà tiến hóa được mà đâu từ nhỉ.......tăng lên max mà ko tiến hóa được thì cũng như không