Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: 1 Số ý kiến côn luân

côn luân là phái đê tiện nhất trong NKVS

CL mạnh mà ^^ thick cái quả tàng hình rồi đánh đối thủ nhìn chí mạng mà thick !!!

Quote Nguyên văn bởi âNQuỳnh Xem bài viết
    Mình chơi HS từ lúc mới mỡ sv chơi lâu rùi cũng chán, mún đổi gió qua CL, mà Cl làm mình thất vọng quá, mình nói thật, CL chĩ đánh đc ĐM thôi, còn CB hay máy phái khác, nói thật mình K15 đấy, đánh máy đứa CB K 11 12, đánh nó 1 phát k chết nó, còn văng ra ngoài, rồi mình chạy như chết đấy, nó đame trúng mình là nửa cây máu , con ĐM thỳ khỏi nói, nếu mình đánh chết nó thỳ k nói gì, đánh nó chạy đc thỳ xác định đi , đame 2 skill là điê khỏi chạy, nên mình quyết định zìa lại HS, lại bá đạo , mình k thích đánh như ciễu CL , đi HSLK team mình chĩ hy vọng vào mình ( hùi trc chơi HS ), xong mình qua CL đi HSLK gặp 2 đứa HS 1 đứa CL thua mình zìa mọi mặt, mình đi vs ĐM vs NM, mình tàn hình đánh thằng CL cia nó điê, xong 2 thằng HS cia đã đánhchết ĐM vs NM team mình, còn 1 mình mình vs 2 thằng HS, z là xong xác định cmnr, nếu mình là HS thỳ lại khác, mình mình cho thằng CL 9 Ciếm là điê, còn 2 thằng HS cia thỳ khỏi nói, mình dùng skill 5x lao vào 2 thằng đó không pao h chịu nỗi, còn đằng này mình chơi Cl tàn hình cũng chẵng đc vì HS có skill nhìn thấy tàn hình mà , nên z mình pó tay, chẵng làm gì đc, đành chịu chết thôi , nhiều khi nãn thật đấy , nên mình zìa lại HS thôi, k thỳ k xong , mình chĩ nêu ý ciến mình z thôi, ae Cl thông cảm

K15 mà đánh ko chết CB k11,chắc bạn nói đùa chứ h mình đang nghịch con CL,nghịch nên đồ chả ra gì,k6 215 CL thôi nhưng thông mấy thằng CB k11 đảm bảo 1s về rương,còn nếu cầm acc CL k15 thì
    HSLK : Cầm acc CL gặp 2 thằng khắc hệ mà đòi hổ báo,nếu bạn cầm acc HS gặp 2 thằng TV liệu bạn có hổ báo đc ko ?

CL dưới 100 thì bá, trên 100 có đồ ngựa hoá giải, chém ko chết được ai. còn skill 95 thì là phế, skill 100 không thấy có tác dụng mấy. CL sever nguyệt Giang hạng Công lực 50 sv chém ko chết nổi thẳng CB, DM ĐHĐ, VĐ ngạo thế-> trên 100 CL chả chém được ai. trừ khi đồ thực sự vip tốp 10sv.

Quote Nguyên văn bởi Lục_Tiểu_Muội Xem bài viết
    CL dưới 100 thì bá, trên 100 có đồ ngựa hoá giải, chém ko chết được ai. còn skill 95 thì là phế, skill 100 không thấy có tác dụng mấy. CL sever nguyệt Giang hạng Công lực 50 sv chém ko chết nổi thẳng CB, DM ĐHĐ, VĐ ngạo thế-> trên 100 CL chả chém được ai. trừ khi đồ thực sự vip tốp 10sv.
    Đồ chưa đến độ,dam không đủ thì giết người khó thôi,sv mới thì không biết chứ mình nghịch 1 acc sv cũ,thông át phải nói là thôi rồi,CL mới 215 k6 mà thông Ỷ Thiên còn chết