Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Lật Mặt Top Đào Hoa Ms.1 sv nam giang

Quote Nguyên văn bởi ThảoMa Xem bài viết
    chắc ông nhận tiền người ta rồi bung chứ có 100v đéo ai mà làm ầm ỹ lên,mang tiếng top ông làm kiều đấy thì đúng mất mặt quá,hòa giải với người ta đi
    ko phải bùng mà là đã hiện chữ tiến cử thành công cho. SG>xinhlunglinh rồi.. nên mới. bảo. là. dc rồi. chứ 100v tớ. khao. khát gì đâu..

xin dc chem gio gop vui
    nhung vu lua dao tien cu vip dung la uc che that.hom truoc cung bi 1 thang tre trau no lua.no keu ai tc ho no no hau ta 100v vay la minh hh,no bao tc roi no gd minh choi game de giai tri nen cung k tinh toan 100v vay la tc cho no luon.tc xong no uot game mat hut luon vang dau chang thay chi thay uc che va buc minh.uc che k phai vi 100v ma uc vi choi game giai tri lai gap bon tre trau re rach nen uc thoi.ae choi vui ve thi phong tranh lua dao cho game them vui nhe.

Quote Nguyên văn bởi Sầu Xem bài viết
    xin dc chem gio gop vui
    nhung vu lua dao tien cu vip dung la uc che that.hom truoc cung bi 1 thang tre trau no lua.no keu ai tc ho no no hau ta 100v vay la minh hh,no bao tc roi no gd minh choi game de giai tri nen cung k tinh toan 100v vay la tc cho no luon.tc xong no uot game mat hut luon vang dau chang thay chi thay uc che va buc minh.uc che k phai vi 100v ma uc vi choi game giai tri lai gap bon tre trau re rach nen uc thoi.ae choi vui ve thi phong tranh lua dao cho game them vui nhe.
    dung day anh a 100v cha la cai gi dau nhung cach nguoi ta noi chuyen la biet ntn ay ma mang tieng top la nhu vay thi dung buon cuoi,em da lay 1 acc vip tien cu con 1 lan nua la dc vay ma h nay van chua vip anh a.

Quote Nguyên văn bởi SgXinhLungLinh Xem bài viết
    dung day anh a 100v cha la cai gi dau nhung cach nguoi ta noi chuyen la biet ntn ay ma mang tieng top la nhu vay thi dung buon cuoi,em da lay 1 acc vip tien cu con 1 lan nua la dc vay ma h nay van chua vip anh a.
    ồ thế hả.. vui đấy.. cực vui tiến cử rồi bảo chưa. ờ. vui thiệt

mình ko rõ thăng ms1 nó có lừa hay ko ,nhưng tiến cử vip nó ko đựợc tất cả các tính năng vip như mình mua trên shop đâu bạn ( có thể điều này bạn mới chơi chưa rõ ) , cũng có thể do lag game/ 100v cũng chẳng là cái móng tay gì tốt nhất thằng ms1 trả mẹ lại tiền đi cho nó đỡ tốn nước bọt phân bua.

hôm nay mới mò vào diễn đàn xem vụ này

mình cũng có liên quan tới nv MS 1 này 1 chút

mình cũng Nam Giang
    nhân vật Hư_Trúc_Tử

bạn Ms1 này nếu là chủ acc chơi từ đầu sv thì cũng chả ra gì đâu

nhớ cái hồi mới lập bang ở bang Võ Thánh chứ ?

Ms1 và Đường Công Tử tuyển tộc mình vào săn boss xong éo trả lương

kick còn ko được câu nào .

khinh cái thằng BC và PBC Võ Thánh hồi đó .

nhục cái mặt ......vào game tẩy chay mẹ nó đi

k lừa đảo thì thôi chứ đi lừa 100v nhục.có thì chơi không có thì thôi.giàu nghèo gì 100v mà phải lừa đảo.top kiểu gì cái loại đấy.mà chính ra cùi cùi như t thì chả lừa đảo.mà chính bọn vip 1 tý là do đi lừa đảo mà có đó

Quote Nguyên văn bởi Gió Là Wind Xem bài viết
    hôm nay mới mò vào diễn đàn xem vụ này

mình cũng có liên quan tới nv MS 1 này 1 chút

mình cũng Nam Giang
    nhân vật Hư_Trúc_Tử

bạn Ms1 này nếu là chủ acc chơi từ đầu sv thì cũng chả ra gì đâu

nhớ cái hồi mới lập bang ở bang Võ Thánh chứ ?

Ms1 và Đường Công Tử tuyển tộc mình vào săn boss xong éo trả lương

kick còn ko được câu nào .

khinh cái thằng BC và PBC Võ Thánh hồi đó .

nhục cái mặt ......vào game tẩy chay mẹ nó đi
    Bạn giống mình thật. Vào bang boss biếc pk đủ trò được 2 ngày lý do SN thấp sút không thèm thông báo. Quá hài với cái bang Biển Đông mà bọn này lập lên.

sever mới mà sống như này thì về sau còn nhìn mặt nhau thế nào ?
    mình không quan tâm ai đúng ai sai ở đây, nhưng không có lửa chả bao giờ có khói
    cứ cho là của đi thay người đi, đương nhiên hỏi trong bang thì cục cứt cũng trở thành vàng ròng rồi
    nhưng mà đi boss lấy đồ, ko phát lương rồi kick, chắc là thật nhở

nhục ko còn lỗ để chui...hên là k có thông tin cá nhân ngen ku ..để mà có face book biết mặt 1 cái ngen ms.1 ..lấy quần đội đầu cho đỡ xấu hỗ