Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Mặc định Re: Lật Mặt Top Đào Hoa Ms.1 sv nam giang

Mình tên là Ngọc 20 tuổi,hiện đang buôn bán bình thường thôi,bắt chước chồng cũng dấn thân thử vào chốn kiếm hiệp này.Thấy cũng hay hay,nhưng thực sự tình trạng lừa đảo khi lót tay và tiến cử mình thấy rất nhiều,ngày nào trên kênh thế giới cũng thấy nhan nhản những người bị lừa vì bức xúc quá chửi om sòm,tự nhủ lòng sẽ ko để bị như vậy.Nhưng đúng thật người tính ko bằng trời tính,hôm nay luc 4h52 mình lấy acc của chồng mình tiến cử cho mình,vẫn thiếu 1 lần thì mình rao lên kênh thế giới.thì có 1 bạn tên Ms.1 pm kêu là 100v tiến cử 2 lần,mình chạy về đến nơi thì nói 100v 1 lần,thôi lỡ rồi biết sao bây h, nó kêu gd trước ròi tiến cử sau,luc đầu mình rút kinh nghiệm mấy bạn bị lừa nên ko chịu,thì nó kêu là bật top lên xem nó top đào hoa chả nhẽ lừa mày,bật bảng lên đúng là top nên nghĩ thôi cũng chả đáng chả nhẽ lv 83 top đào hoa,ở tộc hoàng*gia,bang ngọa long chả nhẽ lại đi lừa 100v tiến cử.Ừ thì gd,gd xong đứng bật bảng chat khác lên để theo dõi đợi cả 15 phút chả có gì,mặc dù mình lấy nick chồng mình tiến cử lập tức nó hiện lên Vip NgocNgoc đã tiến cử... đứng đợi lâu quá hỏi lại nó kêu chả nhẽ 100v tao lại lừa mày,tao lừa thì mấy ngàn vàng cơ,tức quá mình mới nói bạn top đào hoa mà đi lừa từ 100v à?Nó kêu thích thì đi mà nạp thẻ vào mà lên vip ( đủ hiểu) thằng rẻ rách,đéo có tiền nạp thẻ à, bố thích lừa đấy, thôi xong nói câu đó đủ hiểu.100 vàng cũng chả là gì đâu nhưng nó đánh giá nhân cách của 1 con người trong game lẫn ngoài đời do bạn làm chủ đấy.Ở trong game còn lừa từ 100v lừa đi thì ngoài đời chắc cũng sống chẳng ra gì.Các bạn mới chơi cũng cẩn thận nhé,cái vụ tiến cử vip đưa tiền trước nguy hiểm lắm.Đừng để bị lừa như mình.
    Ms.1 ,Top phái Đào Hoa,Tộc Hoàng*Gia Bang Ngọa Long

http://imageshack.us/photo/my-images/842/0kop.png/
    một số đoạn chạt mình chụp lại

lên cho mọi người thấy,ko phải ai cũng tốt mặc dù trong thế giới ảo.

mình là. ms.1... sau. đây mình có 1 số ý kiến thế. này.. thực sự là mình đã tiến cử.. mình lừa 100v để làm cái., gì. mình còn đua top. mình ko rảnh để lừa. 100v... mà 100v có. cần thiết phải.. như thế này.. ko tớ là tớ nói thật bạn sống đ, bằng ai. nên đừng đưa người khác ra. chửi nhé nếu cảm thấy chơi dc. thì bạn chơi. ko chơi dc. thì thôi bạn nghỉ game đi. tớ khuyên thật sự.. bạn chả là cái gì đâu. mình thấy bạn RẺ RÁCH tiếc 100v nên như thế này nhỉ ko chịu dc mấy thằng Trẻ trâu như bạn
    Lần sửa cuối bởi Ms1; 21-11-2013 lúc 06:50 AM

nó mất tiền thì nó tức thôi,mang tiếng top mà đi lừa đảo,đoạn chát kìa cu ko có lửa làm sao có khói đúng nhục mặt top thiệt

vãi thật, vợ tao nói lại tao mới biết,có 100v đi lừa con đàn bà cũng bó tay mày rồi,top gì cái ngữ mày,còn mày nói sống đéo bằng ai trẻ trâu thì coi lại đi,đéo phải vì 100v đâu,nó chả là gì cả cái nhân cách của mày làm sao mới hốc dc 100v thôi

vãi thật, vợ tao nói lại tao mới biết,có 100v đi lừa con đàn bà cũng bó tay mày rồi,top gì cái ngữ mày,còn mày nói sống đéo bằng ai trẻ trâu thì coi lại đi,đéo phải vì 100v đâu,nó chả là gì cả cái nhân cách của mày làm sao mới hốc dc 100v thôi
    mình từ trước đến nay. rất uy tín trong. việc GD tiền bạc... hỏi cả tộc Hoàng gia..xem. tớ sống. ntn.. đéo. đến nỗi đi. lừa 100v.. của người. khác

nó mất tiền thì nó tức thôi,mang tiếng top mà đi lừa đảo,đoạn chát kìa cu ko có lửa làm sao có khói đúng nhục mặt top thiệt

bảo nó. chụp hết đoạn nói. chuyện đi. cậu.. tớ bảo. tớ tiến cử rồi.. mà nó cứ khăng khăng bảo. chưa.. ai mà chả bực mình
    Lần sửa cuối bởi Ms1; 21-11-2013 lúc 07:36 AM

Quote Nguyên văn bởi Ms1 Xem bài viết
    mình từ trước đến nay. rất uy tín trong. việc GD tiền bạc... hỏi cả tộc Hoàng gia..xem. tớ sống. ntn.. đéo. đến nỗi đi. lừa 100v.. của người. khác

bảo nó. chụp hết đoạn nói. chuyện đi. cậu.. tớ bảo. tớ tiến cử rồi.. mà nó cứ khăng khăng bảo. chưa.. ai mà chả bực mình
    mình nói thật cậu câu này,năm nay mình gần 30 tuổi đầu rồi,ko phải như lũ nít ranh, 100v nó ko đáng là gì đâu bạn à,chơi game để giải trí chứ ko phải mua bực tức vào người,thế nên chơi làm sao cho người ta nể chứ đừng để ng ta khinh thôi chuyện đến đây là hết.

mình nói. kết lại một câu. mình ko rẻ rách đến nỗi đi. lừa 100v của ai. bao. giờ. còn những người. đi. lừa. của người khác sao.. các cậu ko lên án đi.. trong. khi.. mình chả mắc lỗi gì. thật vớ vẩn. bức xúc vk l

sợ thật 100v cũng lừa,mà cũng đúng mỗi ng 100v 1 ngày lừa tầm 10 người là kiếm 1000v ngon ơ hố hố cách làm ăn hay bái phục bác,bái phục bác

tks. cậu.. tớ cũng chả khác gì cậu là mấy.. tớ chẳng muốn nói dài dòng với nó làm. gì.. tớ. chơi.. từ lúc ra. nkvs. đến giừ đây là lần đầu tiên.. tớ bị chửi.. đấy cậu à.... lừa đảo có. dc gì đâu mang họa cho Bang.. rồi mang danh.. ô uế cho. tộc của tớ..

Quote Nguyên văn bởi Ms1 Xem bài viết
    tks. cậu.. tớ cũng chả khác gì cậu là mấy.. tớ chẳng muốn nói dài dòng với nó làm. gì.. tớ. chơi.. từ lúc ra. nkvs. đến giừ đây là lần đầu tiên.. tớ bị chửi.. đấy cậu à.... lừa đảo có. dc gì đâu mang họa cho Bang.. rồi mang danh.. ô uế cho. tộc của tớ..
    chắc ông nhận tiền người ta rồi bung chứ có 100v đéo ai mà làm ầm ỹ lên,mang tiếng top ông làm kiều đấy thì đúng mất mặt quá,hòa giải với người ta đi