Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Vuj Huyền Thiết Thạch đổi Dung Thiết Thủy

Không hiểu các tình yêu chơi game kiểu gì. Nhưng với mình thấy vấn đề bạn đưa ra nó quá nhạt. Chơi game nó nhiều phong cách chơi mà. Như mình cùi mía thôi nhưng đi đâu cũng có mấy anh em đi với nhau, vui và rất thoải mái. Còn cái Vip gì bạn nói mình đâu có quan tâm đến nó. Trong game cũng là 1 xã hội thu nhỏ, nên cũng nhiều kiểu người. Khi bạn bị lừa trong game thì có lẽ bạn nên cảm thấy may mắn vì đã có thêm 1 bài học thực tế trong cuộc sống. Hãy biết chơi theo cách của mình bạn nhé. Chúc bạn sớm tìm được niềm vui trong game

Quote Nguyên văn bởi Kiều Trang Xem bài viết
    Không hiểu các tình yêu chơi game kiểu gì. Nhưng với mình thấy vấn đề bạn đưa ra nó quá nhạt. Chơi game nó nhiều phong cách chơi mà. Như mình cùi mía thôi nhưng đi đâu cũng có mấy anh em đi với nhau, vui và rất thoải mái. Còn cái Vip gì bạn nói mình đâu có quan tâm đến nó. Trong game cũng là 1 xã hội thu nhỏ, nên cũng nhiều kiểu người. Khi bạn bị lừa trong game thì có lẽ bạn nên cảm thấy may mắn vì đã có thêm 1 bài học thực tế trong cuộc sống. Hãy biết chơi theo cách của mình bạn nhé. Chúc bạn sớm tìm được niềm vui trong game
    Ồ bạn này chơi hay đó, chơi mà làm chủ được mình
    Bạn chơi sever nào thế??

cái con mẹ nó có cái lỗi theo dấu mà nó đéo thèm sửa , mẹ nó khóa nick cũng phải chửi 1 câu : Fukc Cmn .

Quote Nguyên văn bởi Trương_Tam_Phong Xem bài viết
    Tóm lại là bạn Đoàn Nguyên cần Ngon Bổ Và Không mất tiền ( không phải rẻ nữa )
    Tôi thấy tham gia đủ các hoạt động trong ngày ( các hoạt động cùng bang ) Thì 1 tuần thừa sức kiếm được cái Vip tuần chứ Có gì đâu nhỉ.
    Bây giờ NPH không thu tiền từ bán Vip thì ai bỏ tiền ra vận hành game??? Cái gì cũng có đi có lại hết mà chẳng qua là do cách chơi thôi
    Mình cũng nói là nó vốn ko ảnh hướng tới mình. Nhưng giả sử như tính năng này lúc đầu đã dành cho VIP, ví dụ như vụ mua Hồng Phúc Lệnh thì chả ai nói làm gì. Nhưng ở đây là chuyển 1 tính năng từ người chơi Free sang người chơi VIP mới dùng được. Nó tạo cái cảm giác NPH buộc tất cả phải lên VIP (Mình vẫn lên VIP bình thường thôi), cái kiểu như đang cố vét thêm được bao nhiêu thì vét ấy
    Trong khi các tính năng khác thì còn tệ, chất lượng server chưa tốt, lỗi vẫn còn nhiều mà cứ cắm đầu bòn rút.