Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Mặc định Re: Lấy lại tài khoản game

BQT cho toi hoi gio muon doi so CMND o dau vay?

Chào bạn ! bạn vui lòng vào trang hỗ trợ hotro.duo.vn để gửi y/c hỗ trợ về việc đổi thông tin nhé

Em xin trình bày vụ việc như sau: vừa qua em bị hack tài khoản game ngạo kiếm vô song, vì acc em là acc đăng ký nhanh nên em chỉ có ip vs pass 1 thôi, e chưa kích hoạt email nên e ko đăng nhập được vào game, hiện acc em được một người nào đó sử dụng mà em không biết rỏ, kính mong anh chị giải quyết vụ việc giúp em, em xin chân thành cám ơn

ad cho hỏi tại sao tk của mình đăng nhập vào duo.vn đc mà đăng nhập vào game k dc vậy 2 tk mình sử dụng là 1 mà sao đăng nhập vào k đc vậy

ad cho hỏi tk game và tk duo.vn là 1 mà mình vào duo.vn thì đc mà vào game k đc vậy lý do làm sao và làm sao mình lấy lấy đc tk game

ad cho hỏi tại sao tk của mình đăng nhập vào duo.vn đc mà đăng nhập vào game k dc vậy 2 tk mình sử dụng là 1 mà sao đăng nhập vào k đc vậy

ad cho hỏi tk game và tk duo.vn là 1 mà mình vào duo.vn thì đc mà vào game k đc vậy lý do làm sao và làm sao mình lấy lấy đc tk game

am cho hoi tk dang nhap vao game va tk vao duo.vn la 1 ma minh dang nhap vao duo.vn dc ma vao tk game k dc vay cho hoi ly do lam sao vay mong hoi am

am cho hoi tk dang nhap vao game va tk vao duo.vn la 1 ma minh dang nhap vao duo.vn dc ma vao tk game k dc vay cho hoi ly do lam sao vay mong hoi am

sao k thấy âm trả lời vậy cau hoi vay
    Lần sửa cuối bởi nguyenbay82; 04-01-2016 lúc 12:44 AM

DUO làm ăn chán lắm tr ta mất 1 acc có CMND SDT câu ? bimật ko nhớ ( nó có gmail ) mà ko sao lấy lai dc cái acc oải thấy me

còn bây h thay đổi SDT + Cau ? bí mật mà cung phải khóa acc mất 7 ngày po1tay luz
    Lần sửa cuối bởi Joseph; 24-02-2016 lúc 11:29 PM

Quote Nguyên văn bởi quayquayq12 Xem bài viết
    cho tui hỏi sao tk tui đâu có chơi bug gì đâu màk cũng ko cho ai bik tk tại sao tk tui bị 1 người khác đăng nhập vào và đổi đc email của tui hiện đag kích hoạt ... ad có thể giải thích đc ko ?
    Tài khoản quayquayq12 bên sever hằng sơn đó ad .. tên nv là ►1st◄•Ngáo• ad xem kỹ lại và lấy lại acc hộ tui...
    lúc chiều tôi đã gữi hỗ trợ rất nhiều lần nhưng ko vào game đc .... tk web tui đã kích hoạt email nhưng chưa kích hoạt sđt chưa cập nhật thông tin ... ad đã gữi về cho tui lại tk web tui vào đc 1 lúc thì lại ko vào đc nữa ... ad xem lại dùm tui .... @@
    Chào bạn! Bạn vui lòng dùng một tài khoản khác gửi hỗ trợ để được giải đáp vấn đề này nhé. Cảm ơn!

ad. hiện tại mình cũng bị hack acc. 1 acc bị nó kíck hoạt email, 1 acc ko bi kick hoat. cả 2 acc mình đều có CMND + sdt thì có lấy lại dc ko hả ad. mình vừa mới bị hack sáng nay xong. vào cái phần mềm thằng hack nó đăng phát các loại code hiếm lên diễn đàn đấy.
    Lần sửa cuối bởi Hảilào; 03-05-2016 lúc 01:47 PM

Quote Nguyên văn bởi Hảilào Xem bài viết
    ad. hiện tại mình cũng bị hack acc. 1 acc bị nó kíck hoạt email, 1 acc ko bi kick hoat. cả 2 acc mình đều có CMND + sdt thì có lấy lại dc ko hả ad. mình vừa mới bị hack sáng nay xong. vào cái phần mềm thằng hack nó đăng phát các loại code hiếm lên diễn đàn đấy.
    Chào bạn!
    Nếu cả 2 tài khoản của bạn bị hack, bạn có thể dùng 1 tài khoản DUO khác để gữi hỗ trợ.
    Bạn vào hotro.duo.vn, mục Thay đổi, Cấp lại thông tin tài khoản.
    Bạn cung cấp tên tài khoản bị hack, số điện thoại đăng ký, Câu Hỏi Bí Mật, số CMND, tất cả những thứ bạn có thể chứng minh tài khoản bị hack là của bạn để BQT xem xét giải quyết trường hợp này.
    Thân.

AD ơi cho mình hỏi mình bị hack 1 acc sv hỏa long..thông tin tai khoản đã bị thay đổi bao gồm mail + sdt vì lúc mình đăng ký thì mình ko có bổ sung thông tin chỉ bổ sung có số CMND + câu hỏi bão mật thôi..mong AD sớm giúp minh lấy lại acc..Tài khoản acc kienas123456 sv hỏa long tên nv •HaChiKo•
    Lần sửa cuối bởi HpProN01; 10-05-2016 lúc 06:10 AM

Quote Nguyên văn bởi HpProN01 Xem bài viết
    AD ơi cho mình hỏi mình bị hack 1 acc sv hỏa long..thông tin tai khoản đã bị thay đổi bao gồm mail + sdt vì lúc mình đăng ký thì mình ko có bổ sung thông tin chỉ bổ sung có số CMND + câu hỏi bão mật thôi..mong AD sớm giúp minh lấy lại acc..Tài khoản acc kienas123456 sv hỏa long tên nv •HaChiKo•
    Chào bạn !!
    Trường hợp này bạn vui lòng báo kênh http://hotro.duo.vn/ để được BQT kiểm tra và phản hồi lại cách giải quyết