Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Mặc định Lấy lại tài khoản game

Hiện tại acc anh mình bị hack bị thay đổi thông tin email,xin BQT cho mình hỏi làm sao để lấy lại acc và thông tin tài khoản.Bởi vì email và các thông tin địa chỉ email bị thay đổi thì làm sao gửi đầy đủ thông tin để hổ trợ và câu hỏi bí mật không có tác dụng gì khi lấy lại mật khẩu.Đề nghị GM AD xem xét xử lý trường hợp này dùm mình.

Mặc định Re: Lấy lại tài khoản game

Chào bạn!
    Nếu tài khoản kia bị hack, bạn có thể dùng 1 tài khoản DUO khác để gữi hỗ trợ.
    Bạn vào hotro.duo.vn, mục Thay đổi, Cấp lại thông tin tài khoản.
    Bạn cung cấp tên tài khoản bị hack, số điện thoại đăng ký, Câu Hỏi Bí Mật, số CMND, tất cả những thứ bạn có thể chứng minh tài khoản bị hack là của bạn để BQT xem xét giải quyết trường hợp này.
    Thân.

Tài khoản bị hack thì có thể đăng nhập vào trang DUO thay đổi được email củng như câu hỏi bí mật thì bên phía a mình không thể cung cấp cho NPH được bạn àh.Số CMND và số đt a mình vẫn còn nên mình muốn hỏi rõ,a mình vẫn giữ vài thẻ nạp gần đây.Mình muốn biết trong trường hợp này thì giải quyết như thế nào?

Nếu bên mình cung cấp CMND và đề nghị khóa tài khoản Nếu bên hack ko cung cấp số CMND trong 1 khoảng thời gian nhất định thì mình có thể lấy lại thông tin tài khoàne hay không?
    Lần sửa cuối bởi Chuoi87; 23-11-2013 lúc 11:11 AM

Chào bạn!
    Căn cứ vào các thông tin bạn cung cấp mà BQT sẽ khóa tài khoản từ 3 đến 7 trên để kiểm tra và xác nhận tranh chấp. Sau thời gian trên, mà không có tranh chấp nào xảy ra, BQT sẽ thay đổi thông tin như yêu cầu của bạn.
    Thân.
    P/s: như trên mình đã nói là bạn hãy cung cấp những gì mà bạn có để chứng minh tài khoản bị hack trên là của bạn nhé, bạn cung cấp thêm các thẻ nạp gần đây thì càng tốt.
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạKiêuHùng; 23-11-2013 lúc 11:27 AM

thanks BQT đã giúp đỡ mình sẻ gửi hổ trợ

AD cho hõi mình quên câu hõi bí mật đễ lấy lại email thì mình phãi làm cách nào đễ lấy lại vậy

Bạn cũng làm theo cách tương tự như mod ở trên nói thôi nhé.
    Thân!

CMND mình cũng quên rồi bạn , mình cung cấp cho bạn số đt cũa tài khoản là số đt mình đang sử dụng lun , và tên nv trong game nữa được không bạn

Chào bạn!
    Vấn đề này bạn vào Trang Hỗ Trợ, chọn mục Thay Đổi Thông Tin Tài Khoản nhé, bạn làm theo hướng dẫn để BQT xem xét vấn đề này.
    Thân!

cho tui hỏi sao tk tui đâu có chơi bug gì đâu màk cũng ko cho ai bik tk tại sao tk tui bị 1 người khác đăng nhập vào và đổi đc email của tui hiện đag kích hoạt ... ad có thể giải thích đc ko ?
    Tài khoản quayquayq12 bên sever hằng sơn đó ad .. tên nv là ►1st◄•Ngáo• ad xem kỹ lại và lấy lại acc hộ tui...
    lúc chiều tôi đã gữi hỗ trợ rất nhiều lần nhưng ko vào game đc .... tk web tui đã kích hoạt email nhưng chưa kích hoạt sđt chưa cập nhật thông tin ... ad đã gữi về cho tui lại tk web tui vào đc 1 lúc thì lại ko vào đc nữa ... ad xem lại dùm tui .... @@