Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Post A đường tam chỉ e cách e ngọc cho từng đồ với ạ . chi tiết a nhé

A đường tam chỉ e cách ép ngọc cho từng đồ với ạ . chi tiết a nhé
    Lần sửa cuối bởi Không Có Tên; 23-11-2013 lúc 06:57 PM

Mặc định Re: A đường tam chỉ e cách e ngọc cho từng đồ với ạ . chi tiết a nhé

Quote Nguyên văn bởi Không Có Tên Xem bài viết
    A đường tam chỉ e cách ép ngọc cho từng đồ với ạ . chi tiết a nhé
    dãy trang bị khảm kháng hỏa vs giới hạn sinh lực, dãy trang sức vs vũ khí khảm sức mạnh, công kích hỏa kèm chính xác, thân pháp

a đường tam ơi chỉ e cách mà vừa làm vừa cày đc đi a. nghe bảo a đang làm dược mà vẫn chơi đc thế này e hơi phục @@. e đang thực tập trong viện thôi cơ mà thấy chả có time gì cả.@@ hỏi xem a có cách gì chỉ e vs đang máu chơi nkvs a ạ

Quote Nguyên văn bởi Wolf_Crazy Xem bài viết
    a đường tam ơi chỉ e cách mà vừa làm vừa cày đc đi a. nghe bảo a đang làm dược mà vẫn chơi đc thế này e hơi phục @@. e đang thực tập trong viện thôi cơ mà thấy chả có time gì cả.@@ hỏi xem a có cách gì chỉ e vs đang máu chơi nkvs a ạ
    Dạo này a làm nhiều vs lại sắp thi viên chức y tế nên a ngỉ game này từ 2,3 tháng trước, chúc em thực tập tốt khi nào rảnh rỗi thì hãy chơi đừng máu quá, dù sao công việc vẫn quan trọng hơn em ak

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Dạo này a làm nhiều vs lại sắp thi viên chức y tế nên a ngỉ game này từ 2,3 tháng trước, chúc em thực tập tốt khi nào rảnh rỗi thì hãy chơi đừng máu quá, dù sao công việc vẫn quan trọng hơn em ak
    cho mình hỏi ĐM hệ hỏa sao lại cần khảm kháng hỏa???

ĐM he hoa can kháng hoa để đi đâu phái
    nhung minh chơi thi lai mac khang hoa it lam toan do ktc chu yeu de di CT
    mũ :kha ni ni + kha ni ni + kha ni ni + da vuong mac quan
    tay :mac quan + duong bach vu + hoa vo thac + hoa ngu tinh
    áo :nam cung phung + huyen bang tich nhac + hoa ngu anh
    đai :thu thanh tuong linh + thi phong nghe
    giay: coc thanh lam + su mat uy
    vk: duong minh + long chien thien
    day : chuyen ma van soai + ma van soai + xi viu + xich hat
    nhẫn : thien lang + mo dung chi phong + dao bao tac + dao bao tac
    bội : kho mo lam + ngu hanh su gia duong + am duong kiem quan
    phù : bat tuy tien sinh + kim than lang nhan + nguy tu hao

Bạn nào rành chỉ dùm mình lí do vì sao nên xài công kích thủy mà lại ko xài công kích hỏa ko? Mình ko hiểu một số người lắp lt công kích khác với hệ của mình để làm gì, dame có gì khác không?

A ĐườngTam cho e hỏi. DM khi CB nên để kill nào trc thi tốt hơn a (Lạc nhật nguyệt vs Hỏa liên phần hoa)

Quote Nguyên văn bởi ChơiChoVui Xem bài viết
    Bạn nào rành chỉ dùm mình lí do vì sao nên xài công kích thủy mà lại ko xài công kích hỏa ko? Mình ko hiểu một số người lắp lt công kích khác với hệ của mình để làm gì, dame có gì khác không?
    Dam theo mình thấy chả khác mấy,chủ yếu lấy dòng xác suất trạng thái của ngọc khảm vk.