Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định Thắc mắc về "Đánh giá quan hàm Chiến trường"

Như tiêu đề, hôm nay mình mới để ý ở NPC chiến trường có 1 dòng là "ta muốn đánh giá quan hàm". Đọc giải thích thì thấy câu cú hơi lủng củng ko hiểu lắm @@ mà nó đòi 1k vàng để đánh giá ae hay mod nào có kinh nghiệm thì giải thích giùm mình tính năng này với, cám ơn nhiều!

Mặc định Re: Thắc mắc về "Đánh giá quan hàm Chiến trường"

Quote Nguyên văn bởi Val3ncia Xem bài viết
    Như tiêu đề, hôm nay mình mới để ý ở NPC chiến trường có 1 dòng là "ta muốn đánh giá quan hàm". Đọc giải thích thì thấy câu cú hơi lủng củng ko hiểu lắm @@ mà nó đòi 1k vàng để đánh giá ae hay mod nào có kinh nghiệm thì giải thích giùm mình tính năng này với, cám ơn nhiều!
    bạn up cái ảnh có dòng đó được không , mình không để ý thấy có dòng đó @@

Quote Nguyên văn bởi Val3ncia Xem bài viết
    Theo mình biết nếu điểm công huân tuần này bạn từ 450 điểm trở lên và không quá 510 điểm thì bạn dùng 1 số vàng nhất định để lưu giữ điểm đó không bị trừ vào tuần sau.
    Lần sửa cuối bởi MRChao; 24-11-2013 lúc 11:37 PM