Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Unhappy ĐHĐ muốn qua ĐM, cần hỏi, anh em chỉ giúp!

Hiện giờ mình đang chơi ĐHĐ, muốn qua ĐM nhưng hiện giờ ngọc ở VK- dây chuyền và nhẫn là công kick thủy, mình xin hỏi ae h mình muốn qua ĐM ngay thì ngọc công kick thủy có dùng cho ĐM k? dùng sẽ giảm sút khả năng pk của ĐM không? AE giải đáp giúp mình nhé. thanks all!

Mặc định Re: ĐHĐ muốn qua ĐM, cần hỏi, anh em chỉ giúp!

Quote Nguyên văn bởi Chơi Để Vui Xem bài viết
    Hiện giờ mình đang chơi ĐHĐ, muốn qua ĐM nhưng hiện giờ ngọc ở VK- dây chuyền và nhẫn là công kick thủy, mình xin hỏi ae h mình muốn qua ĐM ngay thì ngọc công kick thủy có dùng cho ĐM k? dùng sẽ giảm sút khả năng pk của ĐM không? AE giải đáp giúp mình nhé. thanks all!
    bạn nên đổi ngọc công kích thủy sang công kích hỏa hết,các ngọc khác thì kháng hỏa,sức mạnh,thân pháp,chính xác ,.. vậy là được

Quote Nguyên văn bởi Jacky Jade Xem bài viết
    bạn nên đổi ngọc công kích thủy sang công kích hỏa hết,các ngọc khác thì kháng hỏa,sức mạnh,thân pháp,chính xác ,.. vậy là được
    Hiện phái hệ hỏa đang chiếm số lượng khá đông nên mình chưa có điều kiện đổi, ý mình muốn hỏi dùng ngọc hệ thủy có sao không? vì Cl vẫn vậy, chỉ khác giữa 2 ngọc là hiệu ứng.

ngọc công kích khỏi đổi cũng được ko sao cả bạn đổi kháng thủy thành kháng hỏa thế thôi được rồi

cho xin 1 bài để nhận code tân thủ ^_^

CL thì vẫn vậy
    nhưng dame + thêm của viên ngọc đấy sẽ ko đc + vào => chỉ để hiện CL thôi, còn về hiệu quả thì bạn coi như là để trống slot đó => yếu hơn là bạn để ĐHĐ

hệ hỏa mà để công kích thủy đến là pó tay . cl thì vẫn còn đẹp ở đó nhưng mà chả có tác dụng gì với DM hệ hỏa cả bạn nên đổi thành ngọc công kích hỏa và kháng hỏa để đấu phái .DHD chuyển qua DM có cái hay là ko phải đổi vk , cùng hệ ngoại đỡ phải tẩy FF . . . ngọc công kích hỏa khá đắt nên nếu có tiền thì mua còn ko thì bạn thay vào đó là ngọc SM dùng tạm , DHD khảm kháng thủy sẵn rồi nên chỉ phải đổi ngọc còn lại thành kháng hỏa thôi ....

Đường môn pk và đi CT đều hay, nhưng bên game này ĐM lại là hệ Hỏa kể cũng lạ

Cho mình hỏi : đường môn sao không khảm kháng thứ khác mà phải khảm kháng HỎA,sao không dùng ngọc né??sao không kháng Thổ,gặp Võ Đang sao đánh

Quote Nguyên văn bởi PlayBOY Xem bài viết
    Cho mình hỏi : đường môn sao không khảm kháng thứ khác mà phải khảm kháng HỎA,sao không dùng ngọc né??sao không kháng Thổ,gặp Võ Đang sao đánh
    Đường môn sài ngọc kháng Thủy , và Hỏa là hợp lý nhất