Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Mặc định Phái nào mới thực sự là vua chiến trường ????

Dạo quanh các box phái thấy bác nào cũng chém phái mình vô đối. Em nghỉ game 1 thời gian rồi , trước khi mở cấp 100. Đợt này định chơi lại, các bác cho em hỏi sau khi mở 100 thì phái nào đánh hội đồng ổn nhất .( Nếu đầu tư $ ngang nhau nhé )

Mặc định Re: Phái nào mới thực sự là vua chiến trường ????

còn phải xem mức độ đầu tư của bạn cỡ top mấy trong sever, nếu top 1 thi HS là lựa chọn hàng đầu, còn 5x đổ lại nên chơi HS,Đm,NM
    đấy là cảm nhận cá nhân pk mấy phái này hay
    vua chiến trường thì bỏ đi, time chiến trường quá lâu, cứ đánh quần nhau qua lại sắp nhàm,CT giờ ngoài 5 trận mình đánh lấy điểm còn lại cho nó vô afk kiếm điểm TK thôi,nên tính cho TTL và HSLK,time pk vừa phải, thú vị, chiến thuật cao

đánh ĐƯỜNG MÔN ý .. PK NGON ..

Đm cấp thấp khá yếu sinh lý , chỉ sau này khi ch cao + ra thêm nhiều ngọc thủ mới khá ổn .Hs sau cấp 100 rất khó lao vào đám đông giết người như ngoé nữa trừ khi đồ đạc quá khủng . Sao không thấy ai nhắc đến TL nhỉ, ngày xưa thấy TL đi CT lên top rất dễ ????

Đồ tầm trung thì HS là sự lựa chọn hợp lý ... vì solo củng dễ , CT củng oke

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Đồ tầm trung thì HS là sự lựa chọn hợp lý ... vì solo củng dễ , CT củng oke
    Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    còn phải xem mức độ đầu tư của bạn cỡ top mấy trong sever, nếu top 1 thi HS là lựa chọn hàng đầu, còn 5x đổ lại nên chơi HS,Đm,NM
    đấy là cảm nhận cá nhân pk mấy phái này hay
    vua chiến trường thì bỏ đi, time chiến trường quá lâu, cứ đánh quần nhau qua lại sắp nhàm,CT giờ ngoài 5 trận mình đánh lấy điểm còn lại cho nó vô afk kiếm điểm TK thôi,nên tính cho TTL và HSLK,time pk vừa phải, thú vị, chiến thuật cao
    vua chiến trường thì cũng là đánh hội đồng đó bạn, ý mình là loạn chiến

Theo mình nghĩ hiện tại là HS sau khi mở 100 còn trước 100 là TL sau 100 TL vẫn mạnh nhưng ko đều bằng HS đc , ĐM cũng là sự lựa chọn hợp lý và có 1 phái mà mọi người ko nhắc đến đó là ĐHĐ

Mình nghĩ ĐHĐ đi CT khá ổn, còn HS thì phải đồ ngon chút ko vào xoay khiên dễ ôm khố lắm

- ĐHĐ có thể nói là vua chiến trường nếu là ngang đồ.
    - Skill của ĐHĐ rất bá nếu dame vào đám đông. có các skill mình thấy ĐHĐ quá lợi thế:
    + skill 1: Phi Hoa Lạc: hồi máu theo s, né công kích + tăng kháng các trạng thái xấu
    + skill 2: Nghịch chuyển cửu âm: tốc chạy càng nhanh dame càng to
    + skill 3: Băng tung vô ảnh: nếu bị dame mất máu, tự động ẩn thân trong 3s, Hoa Sơn soi cũng ko thấy.
    + skill 4: Vạn tiễn xuyên tâm: thèng nào đứng sau bị x% dame lên -> thèng nào đứng sau chết trước.
    + skill 5: Vô song:khoảng cách càng xa dame càng to.

Còn 1 điều mình cho là ĐHĐ khá mạnh khi đi CT là: kill đánh của ĐHĐ ko có delay, cứ xả skill liên tục, địch càng đông ĐHĐ lên kill càng nhanh.
    ๖ۣۜP๖ۣۜ2๖ۣۜN

đào hoa ẩn thân vẫn bị hoa sơn soi nhé bạn