Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: Mong NPH lắng nghe và đáp ứng nguyện vọng của nhiu game thủ

Quote Nguyên văn bởi JetBmt Xem bài viết
    tôi nói thật ra sv mới loãng game chẳng ai thèm chơi sv củ coi mà xem lại đi
    vào sv củ xem còn bao nhiêu mạng chơi ???
    ad xem lại đi nếu được thì mở sv mới thì xóa sv củ đi
    cái này nói nhiều rồi...do Gamer thôi..đua đòi đú đỡn theo phong trào vào bang mạnh chuyển server..chứ NPH đéo liên quan..người ta đầu tư tiền bạc off lai off liếc làm marketing thị trường thì nhu cầu nó tăng lên phải mở server mới ra cho người chơi mới vào chơi chứ...tôi không nghỉ 1 NPH mới mà đi lấy mới nới cũ đâu...

Game ra lắt nhắt từng sever có phải như các game khác ra lần 1 cụm sever đâu mà rên rỉ ghê thật , cứ tâm huyết sever mình chơi đi

Vàng là do nạp thẻ ra. Trước mình chơi nkvs đầu tiên ở quán nét do mình là chu quán. Sau đó tải sang các máy rồi server mới ra lũ lượt chơi 1 server mới muốn chơi cùng server với chúng nó nhưng khổ cái vàng bên server này quá nhiều do đầu tư quá nhiều bỏ acc chứ không bỏ vàng đc tiền mồ hôi nước mắt chứ ít đâu. Lên cả quán 1 mình 1 server. Khi nạp thẻ có phiếu đổi vàng bên trên phiếu đó dùng liên server đc. Thì tại sao lại không có chức năng đổi ngược lại vàng thành phiếu đó. Giờ chắc không thể chuyển server đc lên cũng lên ra chức năng đổi vàng thành phiếu đó để đáp ứng cho ae hội ngộ với nhau. Cầy lại thì đơn giản có thể bỏ acc đấy đi dù mất bao nhiêu tiền vào nhưng còn vàng có bỏ đc không hay phai giao bán bằng thẻ đt xong lừa đảo rồi phai đi hàng mấy trăm km chi để bám mấy vạn vàng. Nph xem về vấn đề này khi chưa thể ra chuyển server vì lệch cấp độ giữa các server