Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định Mong NPH lắng nghe và đáp ứng nguyện vọng của nhiu game thủ

hiện tại các sv đang thưa thớt dần , vấn đề Chiên Trường không còn như trước nữa , vào Chiên trường 1 bên lèo tèo 30 người 32 người đánh nhau , không còn cảm giác đông vui như trước , mong NPH nên gộp CT lại để 2 CT là hợp lí để Chiên Trường nhộn nhịp hơn , tks
    NhĩBắc sever ChâuGiang

Mặc định Re: Mong NPH lắng nghe và đáp ứng nguyện vọng của nhiu game thủ

Chào bạn !
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho game Ngạo Kiếm Vô Song, mình sẽ chuyển ý kiến của bạn lên BQT để xem xét và có sự thay đổi phù hợp trong thời gian tới.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Mổi bên 32 người là còn tạm.Ít hơn thì dẹp TK cho rồi.
    Game ngày càng vắng vì sự tham lam của NPH.Nên cân nhắc mà có điểm dừng.Đừng có ra sv ào ào rồi mới thấy sai lầm.

ai bảo bạn đây là nguyện vọng của nhiều game thủ???
    acc NhĩBắc là acc quá VIP rồi, nhàm+ chán là đúng, chắc mún gộp sever để bem nhau vs mấy top 1 sever khác là chính, chứ mấy acc hạng 10 trở lên ko là đối thủ của bạn, đông vui cũng như một lũ ngóe vs bạn thôi, sợ răng gộp lại vui thì có thật nhưng VIP tăng gấp 2, những người dưới cơ nhanh nản vì bị ăn hiếp quá nhìu thôi ^^.
    Sao ko kiến nghị làm liên đấu liên sever ấy có hay hơn không?

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    ai bảo bạn đây là nguyện vọng của nhiều game thủ???
    acc NhĩBắc là acc quá VIP rồi, nhàm+ chán là đúng, chắc mún gộp sever để bem nhau vs mấy top 1 sever khác là chính, chứ mấy acc hạng 10 trở lên ko là đối thủ của bạn, đông vui cũng như một lũ ngóe vs bạn thôi, sợ răng gộp lại vui thì có thật nhưng VIP tăng gấp 2, những người dưới cơ nhanh nản vì bị ăn hiếp quá nhìu thôi ^^.
    Sao ko kiến nghị làm liên đấu liên sever ấy có hay hơn không?
    Đúng rồi , cứ thử tèng tèng coi có chán ko , mỗi lần được lên bảng CT khi cầm các phái ko thịnh hành hiện nay là 1 niềm vui lớn của mình

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Chào bạn !
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho game Ngạo Kiếm Vô Song, mình sẽ chuyển ý kiến của bạn lên BQT để xem xét và có sự thay đổi phù hợp trong thời gian tới.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    NPH đã ghi nhận ý kiến của gamer sever cũ và đã có sự thay đổi trong thời gian tới, đó là mấy ảnh mở 1 lúc 2 sever để ae sever cũ off hẳn game mà tìm game khác chơi
    Ta là gì? Bạn hữu? Người yêu?
    Là say nắng thoảng qua hay suốt kiếp?
    Là bền vững hay gặp nhau vài dịp?
    Làm nhau vui hay chỉ thích tổn thương?

Gộp sv là ý kiến cực kỳ tồi , gộp sv sẽ làm mất cân bằng hết chỉ khổ những sv chơi sau thôi , theo tôi nghĩ nên đấu liên sv hơn là hợp sv lại

hi vọng NPH sẽ mở tính năng liên đấu server cho nó hay !!

Quote Nguyên văn bởi Mạc Phi Vũ Xem bài viết
    NPH đã ghi nhận ý kiến của gamer sever cũ và đã có sự thay đổi trong thời gian tới, đó là mấy ảnh mở 1 lúc 2 sever để ae sever cũ off hẳn game mà tìm game khác chơi
    mở sever ảnh hưởng gì đến nền kinh tế sever cũ ko , chẳng qua có 2 thành phần , 1 là quá vip -> chán -> off , 2 là nhác cày nhưng thích mạnh -> thấy sever mới nhảy qua ảo tưởng .
    Chứ chẳng ai chơi sever cũ mà thấy sever mới nhảy qua hoặc off nghỉ game như bạn nói đâu.

tôi nói thật ra sv mới loãng game chẳng ai thèm chơi sv củ coi mà xem lại đi
    vào sv củ xem còn bao nhiêu mạng chơi ???
    ad xem lại đi nếu được thì mở sv mới thì xóa sv củ đi