Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Nga My Khủng Bố Cho Hệ Hỏa

Nga my là môn phái rất dễ chơi va quyết rũ,nga my ở game khác thì chuyên đi buff chứ nga my ở ngạo kiếm này thì vô đối.
    Theo cách mình chơi thì tăng max khí sau đó đến thân,còn lại 200 điểm cho thể đủ lên 13k máu là được,còn đồ khảm thì các bạn khỏi cần bàn vì tùy túi tiền của mỗi người nhưng hầu như nga my thiên về độ chính xác nên các bạn dùng ngọc có dong chính xác cao mà khảm.

Mặc định Re: Nga My Khủng Bố Cho Hệ Hỏa

chủ thớt chắc mới chơi và đi solo tự sướng nên mới ( NM khủng bố hệ hỏa ) loạn chiến bạn muốn giết hệ hỏa còn khó hơn hệ thổ đó bạn à, còn vấn đề chính xác hãy test thực tế trên 1 acc khác hãy nói nm cần chính xác bao nhiêu là đủ. Máu đối với tất cả các hệ phái ko bao nhiêu là đủ bạn à máu càng cao tỉ lệ hồi máu trong 9s càng cao với 20k máu trong 9s ko buf khiên mana nếu nhận dame 2k>3k thì hầu như mình bất tử ko tuột máu nhưng với 13k máu sẻ tuột rất nhanh cái này tùy mỗi người cảm nhận thôi mình ko muốn bàn nhiều về vấn đề này
    có 1 câu tăng bạn thế này: Người sống sót cuối cùng là người chiến thắng

Nga My game này trâu quá đi mất

Nm game này bị hệ hoả cho ăn hành dame cỡ nào cũng ko chết nỗi đường môn và cái bang, mà chã hiểu sao Nm lại đánh võ đang thấm máu kinh hồn nhỉ

Sau khi update bản mới (ra skill 100) mình có cảm giác Nga My bị sửa skill dame nhỏ đi thì phải. Dạo này Nga My bị Cái Bang không coi ra gì nữa rồi hix hix... Hồi trước chỉ 1 hoặc 2 skill là CB tèo bây giờ thì CB ngang đồ đứng im quạt Rồng kệ cho Nga My dồn dame thoải mái chấp cả buff khiên mana (thêm khoảng 2k lực tay). Giờ Nga My chỉ bắt nạt được ĐM thoai huhu...
    Còn vụ đánh VĐ thì có thấm thật nhưng để kết thúc được thì còn lâu vì có chiêu hồi máu.
    Mình thấy các phái khác chiêu 100 chủ yếu để dồn dame dứt điểm thì chiêu 100 của Nga My quá cùi. Thậm chí hầu như không có tác dụng trong loạn chiến.
    Mong chờ vào sự đổi thay từ Nhà Phát Hành cho chiêu 120 của Nga My

Côn Luân kị hệ nga my rất nặng. nếu đồ ngang nhau. CL tàng hình đâm vào 2 hit chỉ có chết hoặc đóng băng (đóng băng nó vẫn có thể đánh xuyên đc). nhưng CL sau khi hết tàng hình thì khá phế. chỉ có cách lui chờ skill tàng hình tiếp theo. Còn VD ngang đồ thì đánh nga my ko thể nào chết trong 2,3 hit dc. Khả năng chạy thoát khỏi VD rất cao.
    Như bác nói trên, NM do tăng thể để buff cho đồng đội nên thân sẽ rất ít điểm, đánh miss và né đòn thấp là điểm yếu chết ng của NM.
    Riêng mình chơi NM chỉ sợ CL và HS. CL thì đã nói như trên. còn HS sợ nó vì nó né rất cao. tỷ lệ NM giết HS rất khó xảy ra nếu ngang đồ. Mà HS thì nó tăng thân cao nên đánh rất chính xác. NM thì né yếu nên dính hết dame là rất bt. nó xoay kiếm mà dính...ko nhảy ra dc thì xác định.
    Dù pk khá yếu do ko có skill dứt điểm nhưng NM là linh hồn của cả pt. Skill thuẫn là lá bùa hộ mạng cho cả team. Hồi sinh tại chổ thì khỏi phải bàn. Nếu bạn thích pk kiểu hổ trợ đồng đội thì NM là 1 môn phái bạn nên chơi ( còn đi chiến trường về sau thì NM nằm trong top 20 là chứng tỏ đồ bạn tốt và PK thực sự hay... nói chung là phế trong CT. ai mà thích đứng top trong ct thì đừng chọn NM trừ khi bạn là 1 đại gia thực thụ và PK phải pro nữa =] Cái cảm giác khủng bố của bạn chỉ là cảm giác lúc đầu thôi. Hãy chơi lâu hơn và cảm nhận
    Mình chơi NM và ko phải đại gia gì cả. Cố lắm thì chỉ đc top 8 đấu phái thôi nên có lẽ ko thể nói rõ hết điểm mạnh, yếu của NM dc. bác nào có nhận xét gì mới nữa cứ nói cho ae học hỏi
    P/s: NM khả năng đánh hỗn chiến tốt do có skill đánh lan ra nhưng nếu nói về solo thì khả năng bị hệ hỏa đánh chết nếu ngang đồ vẫn xảy ra nếu ăn nguyên combo của DM hoặc CB. NM ko có skill kết thúc như các phái khác nên đó cũng là 1 điểm yếu

NM chi la Con Buff, Sai lầm voi Cau nói Ko có phái nào yếu,NM muon chiến ngon cần mạnh hơn đối thủ thì mới thắng được.Ngang sức nhau thì nga Mi thua,Luôn cả CB Và ĐM đánh còn ko lại nói chi là bá đạo

Nga my đánh dam không to đổi lại quá trâu buff liên tục

mình thấy đánh NM rất sướng mà, độ trâu thỳ không cần phải bàn,.. :v sắp hết máu buff 1 phát phê đến tận não,..

Bài này thấy đúng hơn mấy cái bài nhảm ở trên . 8x-10x tôi xin khẳng đình không phái nào hoàn hảo hơn NM . Nhưng lên 10x cảm giác như bị sửa dame đi không còn solo ăn được hệ hỏa như trước