Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: lỗi

Mặc định lỗi

thưa các anh adm là thế này em ko biết là nph lừa đảo em hay là game dính lỗi. hôm qua 1/12/2013 là em đang ở cấp 72 0% exp và em vẫn nhớ như in là làm nv để đủ 2m8 exp để tăng skill 7x nhưng tại sao sau 7 tiếng ủy thác đến ngày 2/12/2013 5h30 sáng em dậy thì thấy lại tăng lại cái skill 7x thì lại mất thêm 2m8 exp nữa . ức k chịu đc mong các anh adm giải quyết giùm em
    em ở SV tuyết sơn nhé

Mặc định Re: lỗi

Chào Bạn !
    Vấn đề của bạn mình vẫn chưa hiểu rõ lắm, tức là trước khi bạn out game để Ủy Thác thì bạn đã tăng skill 7x 1 cấp tốn 2 triệu 8 exp rồi, và sau đó khi đăng nhập vào sáng hôm sau thì skill đó chưa được tăng 1 cấp như tối qua hay là bạn tăng thêm skill 7x đó 1 cấp nữa vẫn tốn 2 triệu 8 hay là skill đó vẫn chưa được tăng như tối qua.
    Nếu như ở trường hợp 1 thì đó không phải lỗi vì skill mỗi lần tăng 1 cấp thì exp mất đi xấp xỉ ngàng nhau và tăng đều so với lượng cấp tăng( tức là cấp 1 tốn 2tr thì cấp 2 tốn 2,01tr )
    Còn nếu không phải thì bạn vui lòng gửi lên Trang http://hotro.duo.vn để BQT kiểm tra kèm hình ảnh nếu có hoặc bạn cung cấp cho mình tên tài khoản và nhân vật để mình kiểm tra thử.
    Thân !

Chào Bạn !
    Vấn đề của bạn mình vẫn chưa hiểu rõ lắm, tức là trước khi bạn out game để Ủy Thác thì bạn đã tăng skill 7x 1 cấp tốn 2 triệu 8 exp rồi, và sau đó khi đăng nhập vào sáng hôm sau thì skill đó chưa được tăng 1 cấp như tối qua
    van de cua em day ad a.

Bạn vui lòng gửi yêu cầu lên Trang http://hotro.duo.vn hoặc cung cấp cho mình tên tài khoản, nhân vật và ngày giờ cụ thể để mình kiểm tra nhé.
    Thân !

nhưng mà ad ơi hôm nay mình tăng tiếp lại điểm đó rồi thì có làm sao ko ạ.

Không sao đâu bạn, có thể lúc bạn tăng skill Server đang lag hoặc bạn bị chuyển thành 1 cách đột ngột nên Hệ Thống chưa ghi nhận việc bạn tăng skill đấy, nếu bạn tăng lại rồi thì thôi, cứ chơi bình thường thôi
    Nếu muốn bạn có thể gửi lên trang Hổ Trợ để họ kiểm tra lại cho chính xác.
    Thân !