Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Mặc định Hỏi về cách set auto PK của TV 100

Như tiêu đề, anh em nào chơi TV pro hướng dẫn mình cách set auto PK thứ tự từng chiêu dc không? Hiện tại của mình là: Phá Huyết Cuồng Sát - Đoạn Hồn Thích - Huyết Chiến Bát Phương - Vô Địch Trảm.

Mặc định Re: Hỏi về cách set auto PK của TV 100

Mình thì để : VĐT - Đoạn hồn - Phá huyết - Huyết chiến

cái lợi của 2 skill Vô địch trảm và đoạn hồn là xuất cùng 1 lúc
    vì skill VĐT mất gần 2s để xuất ra thì trong lúc đó Skill Đoạn hồn áp sát lại gần địch
    Các bạn cứ thử đi nhé .. rất hay và độ chính xác rất cao .. 1 thương chí mạng

Thanks bạn nha! Mình sẽ áp dụng thử!

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Mình thì để : VĐT - Đoạn hồn - Phá huyết - Huyết chiến

cái lợi của 2 skill Vô địch trảm và đoạn hồn là xuất cùng 1 lúc
    vì skill VĐT mất gần 2s để xuất ra thì trong lúc đó Skill Đoạn hồn áp sát lại gần địch
    Các bạn cứ thử đi nhé .. rất hay và độ chính xác rất cao .. 1 thương chí mạng
    Mình đã áp dụng theo thứ tự xếp skill của bạn, quả nhiên 1 chiêu lấy mạng, nhưng bạn có thấy hơi bất tiện khi lúc vào pk nó bị khựng lại vài giây để gồng mấy chiêu kia ko?

ừ trong vài giây đó bị người khác đánh chết , hoặc bị dính trạng thái ngũ hành là ko xuất ra dc
    nhưng ở đây mình di chuyển linh hoạt .. chỉ chờ skill Đoạn Hồn Thích hồi rồi mới đánh xong lại dùng khing công bay ra .. xong lại chờ skill delay
    Mỗi người 1 cách pk nên quen tay rồi .. sẽ linh hoạt hơn

Mình chơi như vầy nè: Đoạn Hồn ->> Phá huyết ->> Vô Địch Trảm ->> Huyết chiến thì đánh tay;
    Ngoài ra, Địch nhân đứng đối diện trong khi đó Vô Địch Trảm có thể xuất chiến được thì bấm tay skill VĐTr, xong kích chuột vào Địch nhân cho Auto xông đến (Như vậy có thể nhồi dame được).
    Lợn Lòi

Quote Nguyên văn bởi orderplk Xem bài viết
    Mình chơi như vầy nè: Đoạn Hồn ->> Phá huyết ->> Vô Địch Trảm ->> Huyết chiến thì đánh tay;
    Ngoài ra, Địch nhân đứng đối diện trong khi đó Vô Địch Trảm có thể xuất chiến được thì bấm tay skill VĐTr, xong kích chuột vào Địch nhân cho Auto xông đến (Như vậy có thể nhồi dame được).
    Cách bạn củng hay như không được nhanh gọn cho lắm .. nghiên về solo thì oke .. vì khi đối phương bị 2 skill Đoạn hồn và Phá Huyết mất 1 khoản máu mà gặp thêm Vô Địch Trảm thì chắc là hết đường sống

Quote Nguyên văn bởi nguyendaika619 Xem bài viết
    Mình đã áp dụng theo thứ tự xếp skill của bạn, quả nhiên 1 chiêu lấy mạng, nhưng bạn có thấy hơi bất tiện khi lúc vào pk nó bị khựng lại vài giây để gồng mấy chiêu kia ko?
    Nói chung với Set trang bị hiện tại thì 1 skill chí mạng là hơi khó (Với công lực sàn sàn nhau); VĐTr thì bị ngắt giữa chừng thì là chuyện thường xuyên mà ^^
    Lợn Lòi

Các bạn cho hỏi cày tầm bnhiu lâu lên lv100 vậy @@. MÌnh mới chuyển qua trò này. Hix

Quote Nguyên văn bởi Rất Là Xí Xớn Xem bài viết
    Các bạn cho hỏi cày tầm bnhiu lâu lên lv100 vậy @@. MÌnh mới chuyển qua trò này. Hix
    Mình chơi hơn 1 tháng và đang là 101. Nhớ chơi full hoạt động hàng ngày nhé. Có train qua đêm