Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Xin các pro cho ý kiến về DHD ở các mặt

Ưu điểm và nhược điểm : Solo , Chiến trường , Săn boss

Mình thấy DHD pk củng khá hay đang nên mạo mụi thỉnh giáo các pro về phái này

Mặc định Re: Xin các pro cho ý kiến về DHD ở các mặt

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Ưu điểm và nhược điểm : Solo , Chiến trường , Săn boss

Mình thấy DHD pk củng khá hay đang nên mạo mụi thỉnh giáo các pro về phái này
    Em cũng đang chơi DHD nè có vài nhận xét như sau ( về việc solo thì bỏ mấy ông VD và CL ra nhé , ko chơi vs mấy ông đó ):
    - Solo : đối với cùng phái và # phái , trên đồ thì ăn khá nhìu . ngang đồ thì solo hết máu chết , thua đồ thì ngủm khá nhanh ^^! => DHD Solo kém lắm ^^!
    - Chiến trường : là nơi để AE DHD tung hoành , bắn sướng lắm ^^! ( nhưng đang hỗn chiến ngại nhất skill 100 DM , né ko kịp là die ngay )
    - Săn Boss : đi săn Boss em toàn theo sau . đợi đối thủ gom 1 cục vào boss , xả súng sock dame chết nhìu lắm ^^!

=> DHD nên đi chung tập thể chứ đi riêng yếu sinh lý lắm ( mấy anh top pro thì ko BL tới , chỉ nói AE tầm trung thôi nhé )

Nhận xét thêm : Char nào trong game này cũng hay cũng có thế mạnh , quan trọng là tâm huyết và chịu chi một ít VND + kinh nghiệm PK nữa .
    Lần sửa cuối bởi EmBắnChim; 05-12-2013 lúc 09:04 AM

cho minh hoi muon tien cu~ vao VIP, lam nhu the nao zay?

mình đang chơi đh lv 108 sv trường giang
    +solo (ngang đồ): ừm...đây là mặt cùi nhất của đhđ. solo ko shock đc damage, khó dứt điểm đc ai cả (may ra crit liên liền tù tì thì ăn đc đường môn), skill bắn đơn điệu, bị cản bởi địa hình. nói chung là chơi đhđ thì xác định là ko dám solo phái nào cả (nhắc lại lần nữa là ngang đồ nhé)
    +CT / TĐLT: đhd cực mạnh ở map tử kính quan (4h chiều, 22h40 tối) bạn cứ kệ chúng nó bem nhau, canh đc tàng hình thì lẻn vào mấy cái chỗ chúng nó treo auto, bật skill buff máu lên và pằng pằng pằng. TĐLT thì tìm chỗ nào hẹp mà tập trung đông người thì nhào vào (lúc phá cửa, vương tọa, điểm hồi sinh...)
    +Phó bản: tốt, đánh lan, buff máu
    +săn boss: dame boss thì ko có gì nổi bật, vác đhđ đi bảo kê, đứng bắn chặn ở cầu là hay nhất.
    Thân