Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định Còn đâu là VD phái

tình hình bậy giờ lv 10x và cũng đã full skill,cho đến giờ VD chiến trường lẫn pk vẫn dam chân tại chỗ kg tiến triển gì,bạn nào chơi VD thì cũng tự hiểu về VD nhé lối đi nào cho VD 1 môn phái rất hay mà lại hơi bị cùi trong cái game này.mình chĩ nói là nhưng nguoi ở hạng tầm trung thôi nhé,chiến truong pk như sit,còn nhưng ai VND thần chuong đồ khũng thì khõi nói rồi đánh cũng hơi bị phê chã lẽ muốn chơi VD thì phai VND hay sao?

Mặc định Re: Còn đâu là VD phái

VD 10x Công Lực hạng 15x đi CT vẫn nằm trong top 10

ko hiểu bạn than thở gì khi VĐ 1 trong những phái mạnh nhất pk hội đồng, có nổ dame 25% máu bảo vệ đột tử, có thả kiếm cd 6s dame mạnh gần nhất game, có bí tịch hỗ trợ dame : hay do bạn quá cùi

vd 9x danh chan roi . Dang cho len 10x xem co kha hon khong . Thot phan cho cau nan toan tap !

VĐ 9x Sever Trường Hải 5 trận CT 2 trận top 1 chưa có trận nào dưới top 5

cứ đợi lên cấp 110 trở đi sẽ thấy độ phế của võ đang 1 phần do hoa sơn quá đông. Không tin các bác cứ vào sv cũ thử vào ngó ct thì biết căng mắt ra mà tìm võ đang trong top 12

mình thấy VD chơi được mà, nếu là dân cày thì VD là hợp lý nhất, minh sv- Biện Kinh tuyết sơn, 9x-cl 195, đi CT cũng ăn được 25-30 mạng, mà từ lúc chơi đến giờ gần 3 tháng rồi mới nạp co 200k để dk VIP, không thì xin ai đó tiến cử Vip tạm cho, tuy hơi ngèo nhưng nếu với dân cày thì VD là ổn nhất

hiện nay võ đang so với các phái khác là có phần yếu hơn ae thông cảm gắng chơi hị hị!

Quote Nguyên văn bởi Toni Xem bài viết
    VĐ 9x Sever Trường Hải 5 trận CT 2 trận top 1 chưa có trận nào dưới top 5
    up cái bảng skill lên ae coi với bạn ơi

đang nản quá nè

VD đánh vẫn phê top CT ầm ầm như thường mà.....SV Nam Giang....KhôngNạpCard