Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29

Mặc định loi ko cai duoc game

dow ve cai ma bi vay la sao vay ad ko co cai phan mem diet virut zi het
    nkvs-setup-2.10.2,exe-Application Error

Mặc định Re: loi ko cai duoc game

Chào bạn!
    Bạn vào foder nkvs, chọn icon UpdaterX86.exe, kích chuột phải vào và chọn Run As Administrator.
    Thân.

zz cai nay la tai ban cai dat ve de cai game chu ko phai la updat khi cai game zo may no hien cai ban nkvs-setup-2.10.2,exe-Application Error

Angry Cài đặt game không được

Mình download về nó không hiện thị dạng file setup.exe mà nó hiện thị dạng file mở open with. mình xài win xp, cấu hình máy mạnh. giờ phải làm sao để cài chơi đây

bạn down về nó bị lỗi rồi...bạn thử tải lại xem sao

Mặc định Re: Cài đặt game không được

Chào bạn!
    Mình nghĩ trong quá trình dowload đã xãy ra sự cố nào đó, nên bạn hãy vào http://nkvs.vn/news/cap-nhat/cap-nha...m-vo-song.html, dow lại bản đầy đủ, trong quá trình dow vui lòng tắt hết các chương trình ko cần thiết và ko dừng file dow.
    Chúc bạn thành công.
    Thân.

add lam fi thoi gianq ua tai 3 lan loi ca ba lan may ko co ct diet virut ko co ngat quang het loi kia roi toi mi5 5 tieng ngoi tai cha duoc zi co cai co ban la dow de choi cung tum lum loi game kieu zi vay bao loi thi toan huong dan vo ich

Chào bạn!
    Trường hợp này mình sẽ báo cho bộ phận liên quan xử lý xem sao. Sẽ có câu trả lời sớm nhất cho bạn.
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạKiêuHùng; 04-12-2013 lúc 06:44 AM

Mặc định Lỗi không cài được game

Khi down file cài đặt nkvs_setup_2.10.2 về và mình tiến hành cài đặt thì lại không hiện lên gì cả, tắt chương trình virut vẫn không mở lên để cài đặt được. HĐH mình đang sử dụng là win 8.1, ko biết NKVS có hỗ trợ cho HĐH này chưa.
    Mong được GM giúp đỡ

Mặc định Lỗi Không cài được game

Mình download bản full clent về ! ấn chay file cài đặt thì nó cứ quay vòng vòng rồi đứng ! cả trên win7 va win XP
    mong Ad giup đỡ