Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Mặc định 1 chút ý kiến về off game trong tphcm !!!!

như các bạn cũng đã biết , trong game thì ngoài đồng đạo bạn bè cố hữu thì còn đó rất nhiều kẻ thù ..đặc biệt những người ngu chứng tỏ nguy hiểm ..và off game nếu có 1 sự tình cờ thì tôi nghĩ rằng rất nguy hiểm cho bản thân ..mặc dù rất muốn đi off trong tphcm nhưng nếu ví dụ mình vào đó nói chuyện hàn quyên với anh em nhưng để nó biết tên nhân vật trong game ..và cay cú mình pk nó trong game thì ....

Ông bà ta nói có câu rừng nào thì cọp nấy và bản thân chi đi 1 mình , huống chi biện kinh thái sơn bây giờ bang đông phong và allstart và omega đều có chút hiềm khích .. mình định đi off nhưng lỡ như vào nói chuyện mà biết mình là ai trong game \và bên kia đi đông thì tui nghĩ chỉ có xác định là nhặt xác về thôi ..nên thấy vấn đề đi off rất thích nhưng nguy hiểm quá ..mình chỉ đưa ra xíu ý kiến riêng của bản thân , anh em ai có ý kiến chia sẽ post lên nào !!!

Mặc định Re: 1 chút ý kiến về off game trong tphcm !!!!

Game là Game mà đời là đời chứ bạn...lỡ đâu đi off nhờ sự hòa giải của NPH mấy bạn trở thành bạn tốt luôn thì sao

thì đừng để lộ thông tin là được chứ gì ai bảo trong game gây thù hằn làm chi

cái tội gây thù chuốc oán đây mà,mà đi thì đi sợ cái gì chứ

Sống sao để đi off sợ nó đánh vậy
    chắc bác cũng hơi mạnh miệng hiềm khích quá
    quả này thì "Offline Huynh Đệ Tương Tàn" rồi
    thôi thì vác sẵn mã tấu đi mà phòng thân bác ợ
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 05-12-2013 lúc 03:05 PM

the o nha di . dan ong con trai gi ma nhat gan qua

ban đầu đọc thấy bài viết thớt buồn cười quá, nhưng online gtrong game nghe anh em nói chuyện phát hoảng: gì mà toàn bàn nhau xem tụ tập thế nào, mang theo dao nhỏ trong người phòng ki gặp địch bật lại, nào là anh em chú ý nếu bị đánh hô lên anh em quây lại đánh trả, vãi cả cộng đồng NKVS, chơi thế nào mà để đi off chỉ lo sợ bị đánh
    Mình cũng tham gja nhiều buổi off game online do các NPH tổ chức, thấy mọi người đều háo hức đi gặp gỡ anh em để giao lưu khoe nhân vật, thể hiện mình, còn game này thì toàn dặn nhau giấu tên nv để ko bị đánh
    Hãi.......

chú ko biết thôi ...nhiều thằng trẻ trâu nguy hiểm lắm .. bản thân mình ko lo thì ai lo ...nên tui nghĩ cẩn thận là trên hết ..xã hội bây giờ đâu có giống ngày xưa ..mấy chú nói tui suy nghĩ tầm xàm vậy chứ đụng chuyện rùi mấy chú biết ..ko đề phòng là k biết cách xử lý đâu ... ngày trước kiếm thế tui cũng gặp 1 trường hợp tương tự rùi cũng thù hằn game gì đó chặn đường chém con ng` ta lia lịa nhìn mà thấy tội

thế phải xem lại cách ăn ở rồi . chả ai rảnh hơi làm ba cái chuyện nhảm ruồi đâu . nếu sợ thì kéo thêm chục thằng lập thành cái bang đi chung sợ bố thằng nào . còn ko thi ở nhà ngủ khỏi sợ bị chém ,

tuy hơi mắt cười một tí! nhưng mà nó cũng có cái đúng và cái sai,... xã hội bây giờ lẫn lộn lắm bạn à!