Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Xin hỏi về cách + đồ

Mình mới chơi nên mạng phép hỏiHoa Sơn phái)
    Hiện tại nguyên liệu tăng đồ thì thiếu thốn nên mình ưu tiên +cho món j trước vậy.
    Làm sao + dễ lên
    Theo các cấp thì tầm khoảng bao nhiêu % đồ sẽ lên.
    Ngoài thủy tinh còn nguyên liệu j tăng 1 phát lên +9 hay gì ko
    Hỏi ngoài lề sao mình ko tự tăng điểm tiềm năng được vậy

Thank các bác nhiêu

Mặc định Re: Xin hỏi về cách + đồ

Quote Nguyên văn bởi ClickClick Xem bài viết
    Mình mới chơi nên mạng phép hỏiHoa Sơn phái)
    Hiện tại nguyên liệu tăng đồ thì thiếu thốn nên mình ưu tiên +cho món j trước vậy.
    Làm sao + dễ lên
    Theo các cấp thì tầm khoảng bao nhiêu % đồ sẽ lên.
    Ngoài thủy tinh còn nguyên liệu j tăng 1 phát lên +9 hay gì ko
    Hỏi ngoài lề sao mình ko tự tăng điểm tiềm năng được vậy

Thank các bác nhiêu
    vũ khí, mũ, hộ oản, nhẫn, hộ phù, dây chuyền
    còn áo+ đai+ chân cứ tà tà đập thôi, nhìn opt của nó tự hiểu nên đập gì. Lưu ý cho bạn khi đập ngọc bội, vì nó tăng công tốc mà công tốc tính làm tròn 10,20,30... mới có hiểu quả, nên bạn căn ke đập sao cho công tốc đủ mức thôi, đập thừa cũng vô dụng mà tốn kém
    % lên đồ thì khó nói, cấp thấp thì cứ mạnh tay đập 4x-5x, lên + cao thì 100% cho chắc cú
    muốn 1 phát lên +9 thì mua thần binh chi hồn, chiến giáp chi hồn.... trong TTGD ấy, 1 nhát lên +9 nhưng tốn kém chả khác gì đập thủy tinh
    từ lv 59 trở đi bạn lại gần xa phu-- về môn phái---gặp chưởng môn---lên tẩy tùy đảo tẩy điểm và tự cộng, sau đó cứ mỗi khi bạn lên 1 lv hệ thống cho 10 điểm tùy bạn cộng, nếu bạn chơi bình thường thì hệ thống tự cộng điểm.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    vũ khí, mũ, hộ oản, nhẫn, hộ phù, dây chuyền
    còn áo+ đai+ chân cứ tà tà đập thôi, nhìn opt của nó tự hiểu nên đập gì. Lưu ý cho bạn khi đập ngọc bội, vì nó tăng công tốc mà công tốc tính làm tròn 10,20,30... mới có hiểu quả, nên bạn căn ke đập sao cho công tốc đủ mức thôi, đập thừa cũng vô dụng mà tốn kém
    % lên đồ thì khó nói, cấp thấp thì cứ mạnh tay đập 4x-5x, lên + cao thì 100% cho chắc cú
    muốn 1 phát lên +9 thì mua thần binh chi hồn, chiến giáp chi hồn.... trong TTGD ấy, 1 nhát lên +9 nhưng tốn kém chả khác gì đập thủy tinh
    từ lv 59 trở đi bạn lại gần xa phu-- về môn phái---gặp chưởng môn---lên tẩy tùy đảo tẩy điểm và tự cộng, sau đó cứ mỗi khi bạn lên 1 lv hệ thống cho 10 điểm tùy bạn cộng, nếu bạn chơi bình thường thì hệ thống tự cộng điểm.
    Thật sự cám ơn cậu:
    Thế HS tăng điểm như thế nào tốt bạn

Ok thanks Phê Thuốc Lắc,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Quote Nguyên văn bởi ClickClick Xem bài viết
    Thật sự cám ơn cậu:
    Thế HS tăng điểm như thế nào tốt bạn
    Mỗi người có 1 cách cộng riêng, ko dám chỉ bảo
    Riêng mình trước lv 90 do đồ cường hóa chưa cao, máu giấy đi hoạt động toàn chết nên mình để 100 thể, max sức còn nhiu dồn vào thân
    Qua lv 90 máu ổn ổn rùi do cường hóa đồ thì max sức còn lại tăng thân, HĐ tốt, pk cũng tốt

Theo mình thì Hoa Sơn cộng thế nào cũng được, vì các bạn thử bỏ hết đồ đạc ra ngoài, ở trần ở truồng cầm cái kiếm đi đánh thì chẳng chết được ai (họ cũng trần truồng như mình). Vì vậy, cách tốt nhất để chơi NKVS pro thì chỉ còn cách đập đồ + khảm linh thạch xịn (cấp cao) thì mới gọi là chơi NKVS. Game này ưu tiên cho đám nhiều tiền lắm của, còn bình dân thì đi làm nhiệm vụ đánh quái bậy bạ rồi đi ngủ cho khỏe. Không có đồ ngon thì chả là cái gì cả, bản thân nhân vật dù ở phái nào cũng như thằng cùi.

Spammmmmmmmmmmmm kiếm miếng code nào :3

SPam Phat hehehehe codeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

đúng rùi, cứ VND thần chưởng vô, thì cứ gọi là Pentakill

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmmmm