Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Hỏi về nhiệm vụ Hợp thành khảm nạm, và cách bỏ vật phẩm đã khảm

có 2 vấn đề muốn hỏi anh em là:

#1. Mình nhận nv Hợp thành khảm nạm chỗ Dã luyện đại sư mà không rõ cách làm, anh em xin chỉ giáo:

#2. Cũng là nv của dã luyện xong được vật phẩm này bây giờ nó khoá luôn, mình không biết cách nào để vứt nó đi hết. cái bên phải +1 đó anh em.

mong được giải đáp.

Mặc định Re: Hỏi về nhiệm vụ Hợp thành khảm nạm, và cách bỏ vật phẩm đã khảm

Chào bạn !
    1.Về vấn đề khảm nạm: Lúc bạn đến Dã Luyện Sư nhận nhiệm vụ có nhận được 3 toái phiến + 3 Toái Phiến Gia Công Quyển 1
    Bạn kicks chuột phải vào toái phiến + hợp thành=> 3 cái Linh Thạch 1.Sau khi hợp thành xong bạn kick chuột vào Linh Thạch+ hợp thành => Linh Thạch 2.Hoàn thành.
    2.Về vấn đề đó là tách cường hóa: Bạn bấm tab Q lên sau đó kick vào chữ Tách CH rồi bỏ cái CH +1 đó vào ô trên rồi bấm tách ra nhé.
    Chúc bạn thành công . Thân !

Mình đã hợp thành Linh thạch II (bằng cách kick phải toái fiến và linh thạch 1) rồi, được cục Linh thạch 2 rồi mà vẫn không được trả nv.

Bạn bấm Q lên sau đó kick vào chữ Tách Khảm LT,đặt trang bị Mũ có lỗ vào ô trên+đặt linh thạch 2 vào và kick khảm nạm=>hoàn thành.
    Sau khi khảm linh thạch xong bạn có thể trả nhiệm vụ tại Dã Luyện Sư.Chúc bạn may mắn. Thân !

mình vừa khảm lt2 vào cái mũ nam mua trong trung tam gd mà vẫn không trả đc nv bạn à

Có thể là lag nhiệm vụ đó bạn , bạn thử chờ xem hoặc out ra vào lại

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào bạn !
    1.Về vấn đề khảm nạm: Lúc bạn đến Dã Luyện Sư nhận nhiệm vụ có nhận được 3 toái phiến + 3 Toái Phiến Gia Công Quyển 1
    Bạn kicks chuột phải vào toái phiến + hợp thành=> 3 cái Linh Thạch 1.Sau khi hợp thành xong bạn kick chuột vào Linh Thạch+ hợp thành => Linh Thạch 2.Hoàn thành.
    2.Về vấn đề đó là tách cường hóa: Bạn bấm tab Q lên sau đó kick vào chữ Tách CH rồi bỏ cái CH +1 đó vào ô trên rồi bấm tách ra nhé.
    Chúc bạn thành công . Thân !
    Sao minh cũng đã tách CH rồi nhưng ko bán được ở tiệm hay tạm hóa cũng như tùy thân

giải thích rõ hơn đi các bác ơi. e còn đang mơ hồ quá à
    .......................

...

cái nhiệm vụ này cũng khoai lắm bác ạ

bác nào cho em hỏi phasrt, mấy cái trang bị em khảm rồi h muốn tháo thì làm sao