Trang 4/16 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 154

Mặc định Re: Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

Các bạn cứ yên tâm , NPH biết lắng nghe ý kiến ( trẻ trâu đòi sv mới chơi cho vui ) lắm ! Tuần sau lại thêm 2 cái sv mới nữa ấy mà dần rồi gộp cả cụm máy chủ vào 1 sv cũng chẳng đủ người chơi ấy mà )))))))))))))))))))))))))))))))

Quote Nguyên văn bởi PrincePersia Xem bài viết
    Các bạn cứ yên tâm , NPH biết lắng nghe ý kiến ( trẻ trâu đòi sv mới chơi cho vui ) lắm ! Tuần sau lại thêm 2 cái sv mới nữa ấy mà dần rồi gộp cả cụm máy chủ vào 1 sv cũng chẳng đủ người chơi ấy mà )))))))))))))))))))))))))))))))
    haizzz....mở server mới là do nhu cầu của người chơi mà thôi...quảng cáo rầm rộ..off lai off liếc thì đương nhiên người chơi tăng lên thì phải mở cho họ chơi chứ...các bác ở server cũ thì cứ ở yên đó mà chơi ai biểu chạy theo phong trào làm gì giờ ko có người chơi mà lại kêu la

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    haizzz....mở server mới là do nhu cầu của người chơi mà thôi...quảng cáo rầm rộ..off lai off liếc thì đương nhiên người chơi tăng lên thì phải mở cho họ chơi chứ...các bác ở server cũ thì cứ ở yên đó mà chơi ai biểu chạy theo phong trào làm gì giờ ko có người chơi mà lại kêu la
    Bạn này nói thật là chính xác thằng nào đôi anh,anh đôi lại đừng khóc

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    chú phi nói chỉ có chuẩn, một khi ae đã tâm huyết thì ở lại chơi đi có phải vui không

ĐỪNG THEO PHONG TRÀO , CỨ TÂM HUYẾT VỚI AE CỦA MÌNH , CÒN SEVER MỚI RA NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CHẲNG ẢNH HƯỞNG GÌ ĐẾN GAMER SEVER CŨ CẢ , THẰNG NÀO BỎ ACC CHUYỂN SEVER THÌ KỆ NÓ.NGƯỜI VIỆT MÌNH CÓ TÍNH XẤU LÀ TOÀN THEO PHONG TRÀO , HÙA THEO ĐÁM ĐÔNG

Còn ý của bác NgoKyLong ở đây theo mình nghĩ chỉ 10% muốn cứu sever của bác ấy khi mà toàn bộ vip quy tụ về 1 bang , thế thì còn gì là cạnh tranh nữa , còn 90% mình nghĩ là muốn đọ sức cùng các vip của 2 sever còn lại mà bác ấy muốn đề cập trong việc gộp sever.
    Lần sửa cuối bởi MRChao; 09-12-2013 lúc 02:57 PM

Không biết các tình yêu có đi Off với NPH không. Chứ hôm thứ 7 mình cũng thấy mấy anh hỏi vấn đề này rồi. Việc ra server mới là để thỏa mãn nhu cầu của những người mới chơi, không lẽ những người chơi sau cứ phải lẽo đẽo theo đuổi những người chơi trước sao. Mình là một người mới chơi nên mình cảm nhận thấy bình thường. Có lẽ sắp tới sẽ có thì đâú liên sever hay những cái khác nữa. Vấn đề không phải là NPH điều hành game như thế nào mà là chúng ta cảm nhận game như thế nào. Với mình chơi game là giải trí và giải trí đúng nghĩa

sv mới hay sv cũ cũng ảnh hưởng j đâu. Mình chơi ở đâu cứ chơi.

Hôm nọ sang sv mới, thấy nh bạn còn kh biết nhận Code, kh biết nạp thẻ xong đổi vàng kiểu j => toàn ng chơi mới. Những người đó thì làm sao chơi mấy sv cũ được

Với mình chơi ở đâu cũng đc, có anh e bạn bè là vui rồi

Sắp cho chuyển server rồi yên tâm đi. Mà nếu buồn thì tách các Tộc ra mà phang nhau chứ cứ tập trung hết 1 chỗ chả không chán. Bên Trường Giang trước thì cũng chán vì Vip tập trung 1 bang nhưng sau khi tách thì bây giờ vẫn phang nhau suốt ngày.

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    ĐỪNG THEO PHONG TRÀO , CỨ TÂM HUYẾT VỚI AE CỦA MÌNH , CÒN SEVER MỚI RA NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CHẲNG ẢNH HƯỞNG GÌ ĐẾN GAMER SEVER CŨ CẢ , THẰNG NÀO BỎ ACC CHUYỂN SEVER THÌ KỆ NÓ.NGƯỜI VIỆT MÌNH CÓ TÍNH XẤU LÀ TOÀN THEO PHONG TRÀO , HÙA THEO ĐÁM ĐÔNG

Còn ý của bác NgoKyLong ở đây theo mình nghĩ chỉ 10% muốn cứu sever của bác ấy khi mà toàn bộ vip quy tụ về 1 bang , thế thì còn gì là cạnh tranh nữa , còn 90% mình nghĩ là muốn đọ sức cùng các vip của 2 sever còn lại mà bác ấy muốn đề cập trong việc gộp sever.
    Đã là người thì chả ai k có tính chạy theo cái mới , cái có lợi cho bản thân cả , bạn nói cái đó là tính xấu thì bạn sai rùi , còn bạn k chạy theo cái mới thì cứ sử dụng những cái cũ . Còn sv châu giang cũng khá nhìu Đại Gia , mún cứu sv mún đọ sức thì cứ tách ra bem

SERVER BIỆN KINH - THÁI SƠN
    Giờ loe ngheo có mấy trăm người ,đi chiến trường có 20,30 mạng , đi hoạt động rao mỏi cả tay , giờ chỉ train và train ,ngoài train ra ko biết làm gì ,server mới thì ra liên tục , NPC còn đông hơn game thủ , Game này ko biết trụ nổi thêm 2 hoặc 3 tháng ko nữa .