Trang 7/16 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 154

Mặc định Re: Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

sao AD ko vào đọc bài viết và trả lời dùm mình nhĩ

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    sao AD ko vào đọc bài viết và trả lời dùm mình nhĩ
    bạn nói trong đây ad nào mà nghe

gộp server đi admin ơi ........

cái này nói nhiều rồi...do Gamer thôi..đua đòi đú đỡn theo phong trào vào bang mạnh chuyển server..chứ NPH đéo liên quan..người ta đầu tư tiền bạc off lai off liếc làm marketing thị trường thì nhu cầu nó tăng lên phải mở server mới ra cho người chơi mới vào chơi chứ...tôi không nghỉ 1 NPH mới mà đi lấy mới nới cũ đâu...

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Gộp sever mình nghĩ cũng ko cải thiện được gì
    Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
    Đã có ai mạnh chịu PT những người yếu hơn mình đi săn Danh Khí, TTL chưa?
    Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
    Đã có bang nào chịu nhận 1 Gia tộc yếu vô bang chưa?
    Đã có tộc mạnh nào chịu tuyển người tâm huyết mà ko để ý CL chưa??
    Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
    Toàn tự mình làm sever nhạt thôi
    hehe Nãy giờ thấy Mỗi bạn là nói ra những điều mình đang suy nghĩ chuẩn nhất luôn . GAME Mà Cứ thấy Bang mạnh là chui vào ăn theo Danh khí . Sự thật là có nhiều gia tộc có những men chủ chốt vì bị thọt Danh Khí sẵn sàng đánh đổi AE mà qua đó để mình có cơ hội phát triển tốt hơn .Còn số AE Gia cũ Thì lâu lâu hỏi thăm vài tiếng . Rồi cũng mạnh ai nấy đi . Chơi game để vui mà quan trọng vấn đề tiền bạc + lợi ích cá nhân quá

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Gộp sever mình nghĩ cũng ko cải thiện được gì
    Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
    Đã có ai mạnh chịu PT những người yếu hơn mình đi săn Danh Khí, TTL chưa?
    Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
    Đã có bang nào chịu nhận 1 Gia tộc yếu vô bang chưa?
    Đã có tộc mạnh nào chịu tuyển người tâm huyết mà ko để ý CL chưa??
    Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
    Toàn tự mình làm sever nhạt thôi
    Bạn nói thế cũng ko đúng, mình chơi ở sv Linh Giang, có rất nhiều AE o bang manh đã tách ra lập bang riêng ( như tộc HaNội ) lập Bang Bá Vương, trong đó cũng có mình rất nhiều top SV đi theo để mong game vui hơn, nhung do 2 bang còn lại ( trong 3 bang mạnh nhất ) lại LM với nhau đánh BáVương, bây h Ba Vương Tan rã mình thấy rất chán và đang giao bán ác, nhung ai ở bang manh san bos,TDLT thi toàn AFK đánh quái vậy con j là vui nữa nhưng bang Cùi Bắp thì chỉ con 2-3 bang, những Bang mạnh họ ăn bos 105 thi đã đành đã vậy còn cho người xuống ks bos 85 vs 55, làm như vậy thì những Bang Nhỏ con đâu đất sống nữa, sv thi cang ngày càng it người chơi
    Măc dù SV Linh Giang ko quá ít người chơi như mấy SV cũ nhưng theo minh là nên gộp SV là tốt nhất ko chí ít thì cũng có tinh năng chuyển SV, đi các HD cũng khó tuyển người đánh nhãu cũng chăng biết đánh với ai

Quote Nguyên văn bởi TQ_h4 Xem bài viết
    Bạn nói thế cũng ko đúng, mình chơi ở sv Linh Giang, có rất nhiều AE o bang manh đã tách ra lập bang riêng ( như tộc HaNội ) lập Bang Bá Vương, trong đó cũng có mình rất nhiều top SV đi theo để mong game vui hơn, nhung do 2 bang còn lại ( trong 3 bang mạnh nhất ) lại LM với nhau đánh BáVương, bây h Ba Vương Tan rã mình thấy rất chán và đang giao bán ác, nhung ai ở bang manh san bos,TDLT thi toàn AFK đánh quái vậy con j là vui nữa nhưng bang Cùi Bắp thì chỉ con 2-3 bang, những Bang mạnh họ ăn bos 105 thi đã đành đã vậy còn cho người xuống ks bos 85 vs 55, làm như vậy thì những Bang Nhỏ con đâu đất sống nữa, sv thi cang ngày càng it người chơi
    Măc dù SV Linh Giang ko quá ít người chơi như mấy SV cũ nhưng theo minh là nên gộp SV là tốt nhất ko chí ít thì cũng có tinh năng chuyển SV, đi các HD cũng khó tuyển người đánh nhãu cũng chăng biết đánh với ai
    Mình cũng chơi Linh Giang đây.Và nguyên nhân chính như bạn đã nói.2 Bang kia liên minh đàn áp các bang yếu thế hơn làm cho sv ko có tính cạnh tranh,mình ko đồng lòng vs điều đó.
    Đúng là từ khi bá vương tan rã thì sv chán hẳn,bá vương là 1 bang mạnh nhưng các bạn chưa thực sự đoàn kết tới cùng,sau vài trận TDLT thất thế đã tan rã.
    SV dc 3 bang đối đầu nhau thì nay chĩ còn 2 TH và TT.Nhưng sắp tới sv sẽ có sự canh trạnh giữa 2 bang lớn này.Bạn muốn đánh nhau thì cứ chọn 1 trong 2 mà vào nha.

Lúc trước ở Linh GIang Bá Vương phát triển như vũ bão ....vì thế đoàn kết và HuynhDe bất chấp những lời nói thị phi từ 2 bang đối đâu hợp lại thành 1 chống Bá Vương....và cuối cùng nát lun cái sv

chẳng thấy ad duyệt bài ji cả @@

Chẳng hiểu sao bây giờ choi Game chỉ cần thua 1 tí là ngay lập tức hợp bang (HuynhĐệ + ĐoànKết) rồi LM bang (Thiên Tử + Tứ Hải).
    Các Bạn chơi Game như thế có vui không?
    Suốt ngày cắm mặt train. Đến giờ Boss lên auto rồi về chia tiền. Sv Linh Giang chết do 1 số bộ phận quản lí Bang + người chơi quá chết nhát.