Trang 2/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 64

Mặc định Re: Lỗi Updata phiên bản 2.14.1 !!!

Quote Nguyên văn bởi MjssCary00 Xem bài viết
    lỗi gì game ko khắc phục mà kêu người chơi phải cài lại máy @@ cứ tưởng bị lỗi, xóa down bản mới nhất về cài cũng gặp lỗi y chang vậy @@ nản

Quote Nguyên văn bởi Muỗi Đốt Xem bài viết
    cái này thì AD ko nhắc thì mình vẫn biết. cài lại thì Win thì lo mà chả đc. Đang tìm cách khắc phục xem nó không tương thích phần nào chứ
    Máy làm việc nên ko cài lại đc. updata xong mới bị thế còn trước vẫn bt. AD có thể biết game này xung với cái nào để mình biết gỡ đi ko

Problem signature:
    Problem Event Name: APPCRASH
    Application Name: nkvs_setup_2.10.2.exe
    Application Version: 1.0.0.1
    Application Timestamp: 51dbd403
    Fault Module Name: nkvs_setup_2.10.2.exe
    Fault Module Version: 1.0.0.1
    Fault Module Timestamp: 51dbd403
    Exception Code: c0000005
    Exception Offset: 000064d0
    OS Version: 6.1.7601.2.1.0.256.48
    Locale ID: 1033
    Additional Information 1: 0a9e
    Additional Information 2: 0a9e372d3b4ad19135b953a78882e789
    Additional Information 3: 0a9e
    Additional Information 4: 0a9e372d3b4ad19135b953a78882e789

Mình nhìn cũng biết 1 chút .. vì cũng như bạn Muỗi đốt là máy làm việc nên ko muốn cài lại.... 2 là muốn bqt biết tìm cách khắc phục thôi... nhưng mà làm ăn như thế này thì mình thấy chán nản quá ( Câu của MOD nói thì tôi nói cũng được vậy thôi ) .... bỏ game cho lành.

Quote Nguyên văn bởi hamzui Xem bài viết
    cứ mỗi lần update bị lỗi thì AD bảo gamer cài lại win!? đúng là pó tay.
    các bạn làm việc thế thì vô trách nhiệm quá!
    Như bạn HamZui nói đúng đây nè.... Chỉ vì 1 bản updata thôi phải phải cài lại win thế MOD có bao giờ nghĩ là chơi game rồi cứ mỗi lần up phiên bản lỗi cái cài lại Win ko ?? bạn MOD OBITO .. bạn rảnh tới mức đó à... nếu bạn là mình nhận được 1 câu trả lời như thế bạn nghĩ sao ???
    Lần sửa cuối bởi ThieuQuan; 07-12-2013 lúc 05:29 PM

thế hỏi ADM là game còn bao nhiu bản update và gamer còn phải bao nhiêu lần cài win ? 1 câu trả lời thật sự là vô trách nhiệm. Câu trả lời từ trước tới giờ và tất cả các game trước giờ mình chơi mới thấy. Không biết khắc phục thì thà im lặng chứ nói như vậy thì vui lòng nghỉ luôn đi.

mình thì bị trường hợp như sau: sau khi chạy auto update thì giao dien update bị kéo sát xuống dưới màn hình, nằm ẩn sau thanh taskbar lun. kéo lên nó lại rớt xuống. mong admin xem lại trường hợp này dùm nha

Nói thật hơi tục chứ ban quản trị làm việc như lol...Chưa thấy game nào mà cài đặt lại lắm lỗi như game này.Ban quản trị thì bất lực cứ dụ gamer cài lại Win...Làm như máy tính chỉ để mỗi chơi game ấy.Nghỉ mẹ nó đi

cài sang 3 cái máy khác đều báo tương tự như thế @@

cái này là lỗi game chứ có phải lỗi máy đâu... trong cái bản up có file mà làm cho máy tính bị đụng.... BQT làm ăn như ....

game đã khó cài mà cứ update kiểu này chắc k có ai chơi đc quá

mình cũng không hiểu mấy cái máy của các bạn sao nữa...mình update bản mới toàn được...máy nhà mình không cài virus không bảo vệ gì cả @@

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    mình cũng không hiểu mấy cái máy của các bạn sao nữa...mình update bản mới toàn được...máy nhà mình không cài virus không bảo vệ gì cả @@
    máy bạn thì tớ ko biết nhưng máy tớ và nhiều người khác cũng bị phải nói thôi ko nhẽ bạn muốn chơi 1 mình. ko ủng hộ anh em còn nói thế

lâu lắm mới tìm dc game đáng để chơi nhưng cài xong ko update dc. vào xem khắc phục lỗi thì lại thấy mọi ng kêu ka nhiều thế này nản hẳn luôn. hay BQT kiểm tra và khắc phục lỗi rồi hãy cho ae vào chơi cũng dc mà